Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Men's Only: Sala ya Mume Mwenye Wivu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by X-PASTER, Mar 16, 2012.

  1. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #1
    Mar 16, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Nimeiokota hii kitu sehemu, nami nikaona si vibaya ku-share nanyi...!

    Ewe Muumba nakuomba muharibie maisha mwanamme yoyote anaefikiria kuniibia mke wangu... Na kila anapotaka kutongoza basi sauti yake iwe kama ya chura au kunguru...Tena umfanye apate matende sehemu zake za siri na uzirefushe ziwe ndefu hata akivaa suruwali zitokeze nje na kila mtu azione, pia umpe maradhi ya kutoa hewa chafu kila anaposimama na mke wa mtu kwa nia ya kutongoza, na kila anapochukuwa changudoa basi umjalie Kunguni kwenye kitanda chake, mtese kwenye shopping asipate nguo size yake, zote ziwe ndogo kwake! Nakuomba mjazie chawa kwenye nywele zake, na viroboto wenye ukubwa kama mende...!

    Amin.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Kwani mwanaume anaetembea na mke wa mtu ana kosa gani?
    Hao wake zenu wanalazimishwa?
    Si wanataka wenyewe?
     
  3. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Poleni sana, yani ni aibu kubwa sana mwanume kuomba dua kama hilo, ni dalili wazi kabisa hajiamini kama yeye mwanaume :cool2:
     
  4. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii ni kiboko ya wapenda vya bure!
     
  5. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #5
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Hii kali.
     
  6. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha, nimechekaje! Thanks Mkuu.
     
  7. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Kwa kile akina baba wenye wake chungeni sana wake zenu.
    Wanang'ang'ania wanamme, tena mama wa watoto kumi ana-act kama 14yrs old.
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu kwa nini usiwe mkweli kwamba sala hii ni yako badala ya kusingizia kwamba umeiokota? Kuwa mkweli mkuu maana sabato karibu inaingia.
     
  9. blea

    blea JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 336
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwa wenye wanawake wenye tabia za kutoka nje ya ndoa zao basi nawashauri wawe wanasali hii mara tatu kwa siku inaweza kusaidia kama anaamin kwani IMAN IKIWA THABITI YAWEZA KUHAMISHA MILIMA
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    tooooooooba!!!!!!!
     
  11. Reserved

    Reserved Content Manager Staff Member

    #11
    Mar 16, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 746
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Duh hii ni balaa
     
  12. TaiJike

    TaiJike JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2012
    Joined: Dec 14, 2011
    Messages: 1,462
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Kazi kweli kweli.
     
  13. Pendael laizer

    Pendael laizer JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 961
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwa wale ndoa zao nawatangazia kuwa nauza kufuli za maeneo ya kati na ni nzuri hazionekani wakati wa kutembea. Hii ndio itasaidia tu manake 80% wanandoa wanatoka nnje ya ndoa. Kama unahitaji ni pm
     
  14. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,409
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nimeipenda sana , ngoja niwe nasali hivi kila siku . Maana kuna watu wanajidai mapedeshee kwa wake za watu.
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    dua la kuku mzee halimpati mwewe,wa kuliwa ataliwa tu,usicheze na mapedeshee wa mjini.
     
  16. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180

    Mkuu Bishanga habari zako bana
    Uko salama mkuu
    Wakizidisha maombii na kufunga linaweza kutupata aise
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bepari, wanatishia nyau?? Wazee hawaogopi.

     
  18. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Bishanga kashikwa pabaya sana.

     
  19. WaliNazi

    WaliNazi JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 853
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ..amin...
     
  20. Vaislay

    Vaislay JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 4,511
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    umewaza nini wewe
     
Loading...