Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meno ya mtoto

Discussion in 'JF Doctor' started by bombu, Nov 24, 2011.

  1. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #1
    Nov 24, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    Nina mtoto mdogo ambaye ndio ameanza kuota meno, lakini kilichonishangaza badala ya kuota meno mawili ya chini, limeota jino moja ambalo limegawanyika kwa juu (ni kama meno mawili yenye mzizi mmoja). Kuna watu wameniambia kuwa liking'oka hilo jino hakutaota jino jingine katika eneo hilo. Naomba wataalam mnisaidie kunijuza juu ya hili na kipi nifanye?
     
  2. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,530
    Likes Received: 2,804
    Trophy Points: 280
    Usitishe na maneno ya watu madamu ni toto yataota utu ondosha wasiwasi. Au muone Daktari wa meno atakupa maelekezo zaidi lakini nionavyo mimi yakitoka hayo yatakuja mengine ondosha wasiwasi.
     
  3. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2011
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Ni kweli kama alivyosema mzizi, baada ya milk teeth kutoka! Permanent teeth zitaota kwa kufata utaratibu wa kawaida! Lakini ni vema ukaenda kwa wataalamu wa tiba za kinywa na meno utajiridhisha zaidi.
     
  4. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #4
    Nov 26, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Asanteni wakuu kwa kuntia moyo, ntajitahidi nimwone daktari wa meno kwa uhakika zaidi
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Nov 26, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sioni tatizo kwasababu hayo ni meno ya utoto tu. . . angekua ameshang'oa ndo kungekua na tatizo.
     
  6. bombu

    bombu JF-Expert Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 1,080
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    asante Lizzy, ila kuna mtu alinambia kuwa hakuna dental formula ya meno mawili kwa mzizi mmoja. yaani limeota jino moja then likagawanyika kwa juu as if ni mawili, so alidai kuwa yatakapong'oka kuna uwezekano wa kutokuota na pakabaki wazi
     
  7. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hongera kwa kujifungua salama mama
     
Loading...