Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mende wa chooni wangekuwa wanasema, ungeficha wapi sura yako!!!!!!!!!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by ndyoko, Nov 12, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 12, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Wapo wale wanaoenda chooni kujisaidia na kujamba mithili ya mabomu ya mbagal. Wapo wanaume wanaopiga mabao ya fast chooni na mabaa medi, wapo wanaopiga nyeto vyooni, wapo wanaovuta bangi wakienda chooni, wapo wanaojisaidia haja kubwa kuzidi size ya naniii zao za haja kubwa kisha wanaishia kulia as if wamepigwa, wapo wanaojisaidia haja ndogo as if wanacheza ndombolo ya solo na wale ambao wanapojisaidia haja ndogo wanasogeza tu chupi pembeni huku wakiwa wamechuchumaa na mende wakiangalia movie nzima.


    Hebu jiulize, ingekuwa mende wanapiga picha na kuziuza mtaani au wanasimulia hayo yote kwa watu jinsi ulivyokuwa unafanya huko chooni, unadhani ungepata hata nguvu ya kupita mtaani kwa maringo ili hali ukijua kuwa watu wanajua hakp katabia kako?

    na log out
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Nov 12, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Uchi hata Nzi anao! ingekuwa ni jambo la kawaida mno kama ulivyozoea wewe kuona wanyama wakibanduana na wala usishughulike nao. Je? Hizo picha watakuwa wanaoneshana mende kwa mende au watawapa binadamu. Hebu wapige picha kuku wakifanya matusi halafu kamuuzie hiyo picha kuku mwengine uone kama utapata hela. Nalog off
     
  3. v

    valid statement JF-Expert Member

    #3
    Nov 12, 2011
    Joined: Sep 18, 2011
    Messages: 2,730
    Likes Received: 160
    Trophy Points: 160
    wewe ndo wangekuwa wa kwanza kukufotoa, afu waje waziweke jf photos.
    Ungeona aibu na vituko vako va chooni tungevijua.
     
  4. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #4
    Nov 12, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Sisi vyoo vyetu vya shimo zaidi ya mamende kuna mapanya..... nadhani haya yangechukua vi-clips kabisa
     
  5. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #5
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    napita tarudi
     
  6. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #6
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Bora hata ulivyo log off,UPUPU!
     
  7. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #7
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Ee bwana ee!
     
  8. Maalim Jumar

    Maalim Jumar JF-Expert Member

    #8
    Nov 13, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,422
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii kali !
    Itakua anafanya hayo mambo mwenyewe so anatafuta mawazo ya wengine!.
    Mambo mengine hua akipiga chabo! Ha ha ha !
     
  9. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #9
    Nov 13, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,711
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    nna hamu ya biskuti kweli lakini sio ya chuma
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Nov 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,440
    Trophy Points: 280
    Ndyoko na bujibuji sijui nyie ndugu?
    Yaani huwa mnanichekesha sana
     
  11. BBJ

    BBJ JF-Expert Member

    #11
    Nov 13, 2011
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Kweli eeeh!Njoo tu nikupe,nnazo nyingi saana,za chuma zipo,za ngano zipo,za nyama zenye mfano wa soseji kubwa lakini NGUMU pia zipo,unapendelea zipi nikuandalie?
     
Loading...