Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Membe - Chadema walikuja kwangu wakiwa na njaa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Suzie, Jun 26, 2012.

  1. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Akiongea na clouds FM Membe anawapaka CDM akianzia na Slaa hatimae G. Lema
     
  2. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Hapo kwenye Red, je anawapaka mafuta au matope? Habari nadhani haijakamilika, hebu ikamilishe mkuu.
    WASIOSOMA NI CHAKULA CHA WASOMI.
     
  3. m

    majebere JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    CCM inatoa pilau kwa wote, hata wa upinzani njaa ikizidi wanapewa wali.
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Kauli ya kuifagilia CHADEMA inamsumbua na anajitahidi kuifuta haifutiki
     
  5. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mimi ni mwana CCM ila naona kama kuna maelezo yamepindishwa na Mh. Membe, anapodai eti ilikuwa ni chakula cha kawaida wala haikupangwa lakini uwepo wa vyombo vya habari unaonesha hili lilikuwa ni tukio la kupangwa.
     
  6. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,425
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo anataka alipwe hicho chakula chake ama?
    Nadhani si busara kumsema mtu kwa chakula ulichomkaribisha mwenyewe yale ni mavi tu,
    yanayotupwa chooni.
     
  7. Dumelang

    Dumelang JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 1,753
    Likes Received: 451
    Trophy Points: 180
    membe yuko clouds FM anahojiwa na Gerald hando, anasema hakuwaalika Godless lema na wengine kwake ila alipokuwa mezani mlinzi alimwambia vijana wa chadema wako nje akawakaribisha, wakaingia na walikuwa na njaa kwelikweli wakala

    Pili anasema watanzania wanajua kamwe hawezi kuifagilia chadema na hata Clouds wanajua kwanini hawezi mmmh?

    kauli hizo zenye rangi nyekungu ndo zinanipa dukuduku, ile story ilikuwa ni propoganda ama kweli?

    kasema kama kuna mkanda waliurekodi na wautoe ...atajiudhuru hata sasa!

    Nimestaki kidogo
    ngoja niendelee kumsikiliza nakuja kuleta uptodate
     
  8. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    wewe ndo kama vile umekuwa mtoa maada maana hawa wengine wamejitahidi kuropoka tu
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Na huyo Lema apunguze kujipendekeza kwa viongozi kila siku majumbani kwao, mara Oysterbay kwa JK mara Mtama kwa Membe.
     
  10. m

    majebere JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    anamaanisha kuwa CDM iwe inatoa posho ya kutosha ili vijana wasi shinde njaa
     
  11. m

    majebere JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 4,189
    Likes Received: 199
    Trophy Points: 160
    We kweli hujui utamu wa ubunge, lazima ajipendekeze ili arudishiwe ubunge. Lakini ndio ajiangalie tu, tabia ya mtoto wa kiume kujipendekeza ni mbaya.
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 38,862
    Likes Received: 5,258
    Trophy Points: 280
    Uwoga ni ugonjwa mbaya sana.

    Kweli anaogopa kupigwa chini kula za maoni,sasa ameona ajitetee!

    Hivi kweli mtu mzima unaweza kuongea maneno kama hayo.

    Membe unajaribu kujiosha ndugu

    jaribu kuwa wazi

    ukweli ni uhuru
     
  13. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Hivi kuifagilia Chadema dhambi !!! Mbona uyu anazungumza kama ajielewi! Janaume zima uwakaribishe watu kwako wale au waonje leo uwatangaze eti walikula na kunywa cse walikua na njaa!!

    Haoni hata aibu anavyo jitetea kama mtoto kisa kaambiwa anajiunga chadema, kwani angesema hapana na kunyamaza angenyongwa.
     
  14. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,425
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Kwani umeambiwa huwa hawali?viomgozi wenu waliwakaribisha wenyewe lakini leo wanageuka,
    lakini si vema kumsema mtu kwa ajili ya chakula,
    kwani yeye hajawahi kukaribishwa/kula kwa watu?
    Huo ni ujinga uliopitiliza ukimueleza mtu mwenye akili timamu lazima akushangae.
     
  15. Nicas Mtei

    Nicas Mtei JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 11,542
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    C aliwah kukanusha kuwa siku hyo Chadema walipofka kwake ye hakuwepo Tanzania? Au kuna Membe wawili?
     
  16. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,031
    Likes Received: 3,868
    Trophy Points: 280
    Mh Membe Mungu atakulipia kwa msaada wako wa Chakula...njaa aina adabu.
     
  17. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,425
    Likes Received: 925
    Trophy Points: 280
    Mkuu mambo kama haya yapo kwenye chama "DHAIFU" tu kila mwana CCM ni DHAIFU.
     
  18. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Hivi kuwa na njaa ni dhambi? Mbona kila siku yeye anakwenda lunch kwa hiyo ana tatitizo au kwa sababu hajazoea kutoa bali kujilimbikizia ndo maana ina muuma kumpa mtanzania mwenzake chakula? What is chakula bana? Njaa anayotaka kuisema Membe ni ile hali ya kupigika kitu ambacho hataweza kuwaaminisha waTZ kwamba CDM walikuwa wamepigika akawa sevu
     
  19. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,191
    Likes Received: 2,325
    Trophy Points: 280
    kama kweli membe kasema jamaa walikuwa na njaa ndio maana aliwapa chakula, hilo ni jambo la fedheha kubwa sana..huwezi msema mtu yoyote kwa staili hiyo..siasa ni mbaya sana..utu kwanza..ina maana hao jamaa huwaga hawali chakula mpaka membe awape??
     
  20. HOPECOMFORT

    HOPECOMFORT JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 25, 2012
    Messages: 2,314
    Likes Received: 3,019
    Trophy Points: 280
    Na uyo Membe kama sio kutojiamini nn? Alipo sikia Chadema wanaenda jimboni kwake nae akajipeleka kama kweli ye ni mtendaji kwann asubiri chadema wapite nayy afwate nyuma.
     
Loading...