Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Media za Tanzania vigeugeu, wanahitimisha mapema mambo mapema..

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mzozaji, Nov 5, 2010.

  1. mzozaji

    mzozaji JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Jul 28, 2010
    Messages: 257
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wadau nadhani mmeona jinsi waandishi wa habari za Tanzania walivyo vigeugeu, siku ya kwanza ya uchaguzi walikuwa wanaripoti kuwa kuna mwamko mkubwa sana na watu wamejitokeza kwa wingi sana kupiga kura na mpaka wagonjwa wamekwenda kupiga kura. Matokeo yake baadae imejulikana kuwa waliopiga ni asilimia 42% tuu ya waliojiandikisha! Je hawa ni vilaza wa kukurupukia mambo bila utafiti.? Ona akina Masako wa ITV walivyokuwa wakiripoti kana kwamba kila mtu alipiga kura. Halafu pia raisi walisema watoto ndio wengi zaidi Tanzania, sasa hiyo milioni 20 waliojiandikisha ilitoka wapi?
     
  2. e

    emrema JF-Expert Member

    #2
    Nov 5, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 270
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watu wengi wa media nlishawataja kuwa ni VILAZA, waliofeli kuingia vyuo vikuu wakati ule. Wengi ni division sifuri au 4 form four au form 6. Upeo wao ni mdogo sana NDIO SABABU WAPO SO WHIMSICAL and NAIVE. TUSITEGEMEE media ya Tanzania ikawa na msimamo hata siku moja.They are never creative but wind driven. Umbea ni mwingi kuliko utafiti wa habari. Labda tusubiri hawa wataograduate maika hii.Wengi walio above 30 years NI WAGANGA NJAA TU NEVER ETHICAL.
     
  3. w

    wimbi la mbele JF-Expert Member

    #3
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 647
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    just when you need Halisi here
     
  4. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #4
    Feb 19, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Media ina watu kama akina Ephraim Kibonde, unategemea chochote hapo, we wapotezee tu. With janga kubwa kama la G.mboto hakuna media hata moja ilirudia kauli zao wakati wa mbagala ili tuzitumie kuwashinikiza wajiuzulu...
     
Loading...