Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Meck Sadick Vipi Tena Uvaaji Huu?

Discussion in 'Jamii Photos' started by Safari_ni_Safari, Jun 26, 2012.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  2. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Ikikua ataacha!
     
  3. awp

    awp JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 6, 2012
    Messages: 1,717
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Ki-mjinimjini
     
  4. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Matumizi mabaya ya rasilimali.....mabastola ya nini?.....nani ataiba KIBATALI?


    [​IMG]
     
  5. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    We hujui Kuwa Sasa hivi kuna vuguvugu la uchaguzi Jangwani huenda mkuu wa Mkoa ni mpiga kampeni ya mmoja ya wagombea wa uongozi Yanga
     
  6. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Huyu mzee Sadiki anapenda sana kuuza nyago
     
  7. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    Asipouza ataonekanaje Kuwa anafanya kazi? Hivyi vyeo vya umbea lazima uwe Mtu wa kujipigisha round utafte sehemu ya kuongea ili usikike nafkir na posho inahusika
     
  8. MVUMBUZI

    MVUMBUZI JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 4,539
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    Rasilimali za nchi zinapotea bure. Hivi mwenge usipopita miradi haitazinduliwa?.
     
  9. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 60
    shughuli za mwenge zinaambatana na posho usipokuwepo ile ASILIMIA sabini ya utawala katika budget? Acha tule posho maendeleo baadae
     
  10. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nakumbuka kuna siku aligoma kufanya uzinduzi kwa vile waandishi wa habari wa TV hawakuwepo akasema hawezi fungua
     
  11. L

    Lubaluka JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 493
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nadhani kwa sasa huu mwenge ungewekwa makumbusho tuu, na kwa anayetaka kuuona aende huko makumbusho....(iwe historia tuu) Tunapoteze fedha za walipa kodi tuuuuu.....(wala hakuna la maana zaidi ya kuchochea ongezeko la VVU)
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,565
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ila huyu jamaa huwa anavaaga hovyo kabisa...ananikeraga anapovaaga visuti vya mikono mifupi bila fulana laini ya ndani, anabaki kifua wazi! ameshafanya hivi mara nyingi..ila alinikera zaidi siku ya kumuaga Bob Nyanga Makani! Kifua kimechoooka ka mnywa 'chimpumu' halafu unakionyesha onyesha!
     
  13. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    mimi hiyo kofia kuvaa hivyo mbele ya mwenge? Labda kama mwenge hauna maana tena!
     
  14. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenge ufisadi na wizi wa mali za umma vina uhusiano wa karibu sana.stop mwenge ni utapeli mtupu!
     
  15. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,123
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Hivi kwa mwaka serikali inatumia kiasi gani kwa kuzungusha mwenge nchi nzima?

    mafuta ya magari, allowance za washiriki, hospitality na above all man hours lost.
     
  16. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,778
    Likes Received: 508
    Trophy Points: 280
    Ningelikua mimi ni Raisi wa nchi hii nilingelipiga marufuku mbio za mwenge kwakua umepitwa na wakati.
     
  17. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hiki ndicho kiuchawi cha Tz uvaaji huo ni sunna ukiutazamma mwengee
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Magwanda wakikosa hoja huwa wanaanza viroja!
     
  19. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nadhani amevaa hivi kwasababu maalum, Kandoro nilimuona kwenye tv amevaa kama hivi pia.
     
  20. b

    bob giza JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 265
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku nikishachukua hatamu navugumisha mbali hiki kibatari..tuupa kule sijui kina maana gani tunapoteza pesa kwa mambo yaso yamsingi...mwanangu aliniuliza dingi hii nn nikamwambia hao walozunguka hapo nadhani wehu na mm na biashara za wehu ni tofauti...
     
Loading...