Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

me na my ex

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by joskill, May 19, 2011.

  1. joskill

    joskill Member

    #1
    May 19, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    jaman nilikua na mpenz kwa miaka mitano na ushehe ila 2kaja achana na kila mmoja akaenda separate way, ikawa no calls, no sms hata salam na sasa kila mtu ana mpenz mwingine kwa takriban kama mwaka mmoja, ila nashangaa kila kukicha 2napigiana cm eti 2nasalimiana huku imekuwa ni siri kwa wapenz we2 wapya na 2mepanga appointment wikiend hii 2onane ili 2kumbushie game enzi ze2 6 * 6. Kwenda nataka ila naogopa ntanogewa then nikaja vuruga my new relationship.
     
  2. Columbus

    Columbus JF-Expert Member

    #2
    May 19, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 2,010
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wewe hangaika na wapenzi tu siku hazigandi, amua kuachana na biashara kichaa tafuta mke uoe na huyo mpenzi wa zamani aolewe.
     
  3. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #3
    May 19, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    so what?
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 716
    Trophy Points: 280
    Nina wasiwasi kama uko sawa,sijui hata umeuliza nini
     
  5. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #5
    May 19, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Joskill achana na huo Ujinga! Mliachanaje?Why now ,Je wapenzi wenu wa sasa wakijua itakuwaje?be wise
     
  6. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    bado hujapata chaguo lako ndo maana unaaangaika
     
  7. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,793
    Likes Received: 1,690
    Trophy Points: 280
    Nani unampenda zaidi??
    Ni bora kuchagua mmoja
    ..nilichogundua dunia haina siri
    kuwa mkweli na nafsi yako dear..
    Utaona raha zaidi kuliko kufikiria pande zote...
     
  8. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Haya ndio matatizo ya kuachana kwa amani....! Kamwe siwezi kuamini kambi inayovunjwa kwa amani kuwa eti haitaridiwa tena....! Tafadhali mkuu, daima kambi ya mapenzi sio kambi ya kuvunja kwa amani au bila sababu nzito....! Binafsi kamwe siwezi, na wala sitaweza kuamini kuwa mapenzi yanaweza yakaisha.... labda iwe yalivunjika kwa sababu ya ugomvi mkubwa ulioshindikana kusuluhishwa.... Labda kama unahitaji msaada on how to stop it completely tunaweza....! Be serious mkuu...
     
  9. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #9
    May 19, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Are u serious brother?
     
  10. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #10
    May 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Sasa we joskill tukuiteje? Tukikuita malaya tunakosea? Kuwa na mawazo mapana sio mpaka pHD, uliachana na ex wako kutokana na 7babu, sasa hizo mbona hamzikumbuki? Waza!
     
  11. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #11
    May 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Kumbe unaogopa kwenda usije ukanogewa sasa unachouliza hapa ni nini? tukwambie nenda ukanogewe au...... ?


     
  12. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #12
    May 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    chagua mmoja unaempenda kwa dhati ndo utulie nae la sivyo utakuja kukosa pote na kutafuta magojwa pasipo na sababu
     
  13. Wisdom

    Wisdom JF-Expert Member

    #13
    May 19, 2011
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uzinzi unakusumbua, Muombe Mungu akuondoleee roho ya uzinzi.
     
  14. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #14
    May 19, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Hili ndo jibu stahili
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    May 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    we vp ina maana my ex wako mtaalamu zaidi ya huyu wa sasa mpaka unaogopa kunogewa?
     
  16. SHAROBALO

    SHAROBALO JF-Expert Member

    #16
    May 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 761
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    CHA CHA CHA CHAPA ILALEE!! Ila usishtuke siku ukisikia na mwenzio ANACHAPWA ILALEEE!!
     
  17. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #17
    May 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    most likely...
     
  18. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #18
    May 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    fanya maamuzi sahihi ili usije jumuumiza mpenzi wako wa sasa
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    May 19, 2011
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    haya wee
     
  20. B

    Bendera ya bati Senior Member

    #20
    May 19, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri umekwisha ipitia post inayoonesha kuwa sasa tumebakiza siku moja tu kabla ya dhahama kuu ya mwisho wa dunia.Sasa inawezekana hata hako ka mchezo kako ka uzinzi ulikokapanga kasifanikiwe,kwani weekend yenyewe mlioipanga ndio mwisho wenyewe.Teh teh teeeeeeeh!
     
Loading...