Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdomo wa binadamu na bakteria sawa na idadi ya watu wamarekani

Discussion in 'JF Doctor' started by MPAMBANAJI.COM, Oct 17, 2011.

  1. MPAMBANAJI.COM

    MPAMBANAJI.COM JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    nINGEPENDA MFAHAMU YAKUA binadamu anabakreria wengi sana mdomoni kwake kulikoni hata idadi yote ya watu wa Marekani na Kanmada.Ongezeko la bakteria hawa ni kubwa sana kwa wale wanaopendelea nyama,mayai na samaki afu kwa bahati mbaya hawazingatii usafi wa kinywa. Usibishe ila jipe tathini kwa kula nyama ya ng'ombe na usiswaki kwa masaa ishirini na nne afu ule chakula kingine tofauti na nivyo afu ujipime. Shida hapa ni wakati wamahaba kwa wale wapendao makises.
    Hivyo tahadhari hakikisha kuwa kinywa chako ni safi wakati wote. Usiniulize vipi kuhusu anywaye bia
     
  2. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #2
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mpambanaji unanifanya nisikiss mdomoni sasa mmmmh!
     
Loading...