Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa vijana- Nshamba, Muleba

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Omulangira, Oct 23, 2012.

  1. O

    Omulangira JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wapendwa makamanda, wapambanaji na wapenda mabadiliko ya nchi yetu. Vijana wa CHADEMA wa Tarafa ya nshamba, Wilaya ya Muleba, Mkoani Kagera wanaandaa mdahalo mkubwa utakaofanyika Nshamba mjini kwenye ukumbi wa Bantu tarehe 21/12/2012. Mada itakuwa ni (Maandalizi ya vijana kuelekea uchaguzi mkuu 2015).

    Mnaalikwa kuandaa presentation ya mada hii tajwa hapo juu kwani tunahitaji watu angalau 4 wa kutoa presentation kwa ajili ya kuwaasa vijana.
    Lakini pia vijana wanahitaji majembe kama matatu kutoka ngazi ya kitaifa kwa ajili ya kuongeza hamasa zaidi kwa vijana na wanajamii ya Muleba. Tunategemea baada ya mdahalo pia ipigwe mikutano ya hadhara kwenye maeneo 3 tofauti.

    Tunakaribisha michango yenu ya mawazo, hali na mali na tusaidieni ni kwa jinsi gani tunaweza kupata majembe kutoka ngazi ya taifa na logistics zote za kuwapata.

    Wasalaam.
     
  2. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #2
    Oct 23, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    M4c forever
     
  3. Ta Muganyizi

    Ta Muganyizi JF Gold Member

    #3
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 4,890
    Likes Received: 154
    Trophy Points: 160
    Ok wasiliana na Viongozi wa CDM mkoa pale bukoba japokuwa Ofisi masaa yote imefungwa
     
  4. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #4
    Oct 23, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Suala la Lwakatare kupewa Ukurugenzi na kuendelea kushikiria Uenyekiti wa Mkoa linaiangusha sana CDM Kagera. Wangekuwa wamepiga hatua sana lakini kwa kuhodhi vyeo, mafungu na maamuzi anakwamisha sana maendeleo na ukuaji wa chama. Kwa bahati mbaya sana Wajumbe wa CDM hapa Kagera ni waoga sana kusema. Wahaya wanamazoea mabaya sana ......Kakitandugaho!
     
  5. n

    nemasisi JF-Expert Member

    #5
    Oct 23, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 1,798
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mngeongea na lwakatare amtafute mnyika na ester wassira ingependeza na naamini hawezi kushindwa kuwapata, lakini pia kama mtawakaribisha baadhi ya madiwani wa bkb mjini wanaweza kuleta mchanganyiko mzuri wa mawazo..
     
  6. mayenga

    mayenga JF-Expert Member

    #6
    Oct 23, 2012
    Joined: Sep 6, 2009
    Messages: 3,409
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Emirembe ebe nainywe!
     
Loading...