Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa urais wa marekani live!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KIM KARDASH, Jan 8, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    tujifunze kuendesha mijadala ya kuwapata viongozi kwa wenzetu,sio mtu anazuka tu hata hatujui alikotokea na jinsi anavyopanga na kujenga hoja tunampa uongozi,no lazima wagombea wetu wawe testedGOP Debate
     
  2. Kaunga

    Kaunga JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 12,582
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Waambie magamba, nakumbuka twenty ten walikimbia midahalo majimboni!
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Bongo si watu hua wanakataa kushiriki?
    Hamna haja ya kujifunza mpaka tutakapoweza kuwa na nguvu juu ya wagombea wetu, sasa hivi wao ndio wenye nguvu.
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo wagombea wetu wengi ni vilaza,ndio maana wanakacha debate....mtu anagombea tu hajui hata akishapata hiyo nafasi vipaumbele vyake vitakua ni vipi,hili ni tatizo
     
  5. Bitabo

    Bitabo JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 1,856
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mh umeamua kumsema mkuu wetu wa kaya sasa
     
  6. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wote tu hakuna hata mmoja mwenye afadhali,labda lipumba na zitto kabwe ndio ma good debator niliowahi kuwashuhudia so far!
     
  7. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    mdahalo ni njia nzuri ya kumjua kiongozi kilaza ila karibu nchi zote za Kiafrika utamaduni huu haupo hiyo ni kwa sababu viongozi wanataka kupata madaraka ili kujinufaisha wao wenyewe halafu ni waoga sana kujibu hoja za wananchi
     
  8. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    wana midahalo yao flani hivi ya "kichina"...wanaandaa maswali wenyewe na kuwachagua wahariri wa vyombo vya habari watiifu kwao kujifanya ndio wanawauliza live kwenye tv.....siipendi ile kitu!
     
  9. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    ha ha ha haa... Midahalo ya kichina?! Sikuwahi kulijua hilo,labda nakumbuka ile ya urais,2010. Rose anauliza maswali ya maana,audience inauliza maswali ambayo hata kwa macho unajua ni ya kupangwa! Tuboreshe jina...midahalo ya kichinese....
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Usiwe mdhaifu kaka, kama una mapenzi na Kikwete na umejisikia vibaya alivyokimbia mjadala 2010 sio sababu ya kumuunganisha Dr.Slaa humo. Kusema kuwa wote tu hakuna hata mmoja mwenye afadhali labda Lipumba na Zitto ni ujuha na kujaribu kujidanganya mwenyewe. Siku Dr.Slaa aliposema kwenye debate kuwa hata Rais Kikwete ni fisadi na ndio maana nilipomtaja kwenye orodha yangu ya mafisadi hajanichukulia hatua, pale alikuwa kwenye mdahalo au alikuwa chumbani kwako?

    Unachojaribu kukifanya hapa ni kumshusha Dokta wa Ukweli ili tu afanane na dokta wenu wa kuchovya kuuridhisha moyo wako. Huyo Lipumba huzungumza hizo hizo pumba mikutanoni na kwenye midahalo. Ukitaka kusikia mambo mazito na yenye uthibitisho basi tune to Daktari Slaa. Na kamwe hajawahi kukwepa mdahalo, be fair to yourself.
     
  11. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,074
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    We una stresses zako za maisha ni wapi nilipomtaja Dr slaa ama kikwete,mimi nimewataja watu wawili ambao kwangu mimi,simlazimishi mtu wae kama mimi,nawakubali kwa kuwa ni nimeshawaona sehemu mbalimbali wakishiriki mijadala na kufanya vizuri!wewe unaweza kuwa na list yako ya unao wakubali haimaanishi na mimi lazima niwakubali!unasema mapenzi yangu kwa jk sasa mbona sikumtaja kama kweli nampenda sana huyo mtu,msipende kuchanganya kila kitu na ushabiki wenu wa vyama,msidhani kila mtu ni mwanachadema au mwana ccm!
     
  12. V

    Vonix JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 1,437
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Mdahalo????labda kwa chama au mtu msafi lakini kwa mtu mchafu dhamira itakuhumu tu lazima ukimbie tu hao waliowahi kukimbia walipima wakakuta hawana kitu cha kusema na kudanganya wakaona picha haitaenda CDM go,go CDM.
     
  13. Sumba-Wanga

    Sumba-Wanga JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 5,385
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ndio maana wakubwa wanakula corner wakisikia mdahalo! Hata telephone conference za wakubwa ni watu wa Usalama wa Taifa ndio wanaopewa nafasi, wewe mlala hoi. mfurukutwa ukitaka kupiga line busy kila wakati. This is bongo!
     
Loading...