Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa UDA Live on Star TV: Updates

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by GHOST RYDER, Aug 13, 2011.

  1. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Masaa Manne kutoka sasa Star TV kupitia kipindi cha Tanzania Tunayoitaka kinachoendeshwa na Rosemary Mwakitwange wataendesha Mjadala kuhusu sakata la UDA lililojaa sura tofauti kwa sasa

    Updates zitapatikana hapa kwa kadiri mjadala utaklvyokuwa ukiendelea.

    Kwa kuwa anasoma hapa pia muda huu kabla ya mjadala huo wadau tunalitazmaje hilo na nini hasa kinaweza kuwa cha msaada kwa muendesha kipindi hicho

    Mjadala utaanza saa 12 kamili jioni

    ADIOS
     
  2. K

    Kituko JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    Kama anasoma hapa basi ninauhakika kapata data nyingi mno kutoka kwa thread za Invisible, Mwanakijiji na wengineo, kitu cha muhimu ni kuwa mali ya Umma irudi kwa wenyewe period
     
  3. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,416
    Likes Received: 149
    Trophy Points: 160
    Huu sio muda wa kuvuna shamba la bibi!! Hawa wawekezaji uchwara watuachie shirika letu, Labda huku tuendako Mungu anaweza kutuletea wenye akili na wakatukomboa hapa Tulipokwama!!
     
  4. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni Utayari. Maana hawa jamaa kama wako labelled na element fulani za anti-government, wanatoa Hoja zenye ujazo ila watanzania vichwa ngumu
     
  5. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Nafanya maarifa kumpata mwezeshaji kutoka Star TV awasilishe mawazo haya yatakayochangiwa hapa
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Wazungumzaji ndio watuhumiwa wa Ufisadi Mayor Makaburi ahh sory Masaburi, na Mteja wake Simon Group hapo ukweli utakuwa wa upande mmoja maana deal yao wote. Tusubiri tuusikilize na kuangalia
     
  7. m

    mchongi Senior Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 101
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Maoni yangu: Ipendekezwe kwenye hicho kipindi kuwa suruhisho la matatizo ya viongozi wanaotufirisi kupitia nyadhifa tunazowapa "za umma" na wanajali matumbo yao kwa ghalama ya jasho la wanyonge WANYONGWE kama uchina maana hatuwezi kuendelea kuwa na UTAWALA BORA na HAKI ZA BINADAMu huku wakifaidi wachache na wengi wakizidi kutaabika. mijadala itakuwa mingi, tume zitaundwa nyingi bado suluhu hamna maana wao wamekaa pembeni wanatucheka sisi tunalaani na kukemea wao wanaingiza siku so ki-vitendo zaidi tuachane na u-magharibi tujaribu kuwa wakali japo kwa kuweka pembeni sheria ya haki za binadamu kwa makosa fulani kama rushwa na uujumu uchumi na tusisikilize kelele za mnaowaita wadau wa maendeleo. Baada ya kubadilisha mfumo-wizi uliojengeka tutarejesha hayo matakwa ya haki za binadamu na utawala bora.
    nawasilisha.
     
  8. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nipo hapa naona mafundi mitambo wanafunga mitambo mpaka wamevua mashati yao! Ingawa mimi simtaalamu wa mitambo maeneo waliyofungia hili dish lao hapa Moven Pick msishangae mitambo kukatikakatika!!
     
  9. GHOST RYDER

    GHOST RYDER JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 1,025
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Good kama upo eneo la Tukio. Tatizo si eneo ishu ni capacity ya signal na ilipo satelite, sogea karibu yao chungulia hapo lazima watakuwa na monitor screen au analyzer itakuonyesha Percentage ngapi ya signal wamepata na kama ni above 70 hata inyeshe mvua ya mawe hapatakuwa na shaka ya kukatikakatika kwa mawasiliano
     
  10. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,242
    Likes Received: 1,444
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kuna runinga wameweka hapa nje kwenye dish lao! Kwa kuwa sina tiketi ya kuingi ndani nimeamua kukaa hapahapa nje na nitafuatilia mdahalo huu hapa! Mlio mbali nitawajuza japo kwa uchache!!
     
  11. G

    Godwine JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    cha msingi masaburi wazungumzie ni namna gani jiji linaweza kuwa safi, kupunguza msongamano na kupunguza tatizo la vijana wasio na ajira katika jiji letu kwani mambo yao ni ya kisiasa zaidi, pia walete mpango mbadala wa kuhakikisha ya kuwa waindi na wachina wanaofanya biashara wawe na vibali na watambulike na afisi za uamiaji na walipe kodi stahiki.....pia jiji lishirikiane na TRA kudhibiti wafanyabiashara wanaouza vitu kariakoo na maeneo mengine bila kutoa risiti au kutoa risiti zisizo na record

    wacheni siasa wakati nchi hii makampuni ya simu yanakwepa kodi na wageni wanafanya biashara bila vibali na wanakwepa kodi , sasa si muda wa maneno ni muda wa vitendo watanzania tumechoka na tuhuma za ufisadi zinazoishia kwa michezo ya kujivua gamba bila kuchukua atua
    zozote
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kampuni za simu zinakwepa kodi kubwa zaidi ya fedha zinazoliwa na mafisadi kwa hiyo fisadi namba moja ni VODA,TIGO,AIRTEL. na kampuni za madini
     
  13. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    huyo simon group si ndio yule partner wa Riz 1 kwenye biashara yao ya mita za luku?
     
  14. D

    Developer JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Mdahalo umeanza ila mayor hatakuwepo imetangazwa ana udhuru kutoka ikulu
     
  15. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hivi jamaa si ndo mlengwa mkuu?
     
  16. D

    Developer JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Ila mkurugenzi wa simon group yupo amekaribishwa pamoja na executives wa kampuni yake
     
  17. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Wageni ndo wamefika,meya wa jiji la Dar hayupo ana udhuru,amealikwa ikulu!
     
  18. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    hata tenda ya kuwa super dealer wa vocha za luku ilipewa simon group!stimullus package pia ililamba
     
  19. D

    Developer JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 221
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Nani hasa ni mmiliku wa UDA hilo ndo swali la kwanza, maswali yote yanaulizwa na mwenyekiti kwa dakika 30 za kwanza.
     
  20. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    UDA haijauzwa, kilichouzwa ni Hisa... Simon Kisena
     
Loading...