Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdahalo wa kukata na shoka

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Dr wa ukweli, Aug 11, 2011.

  1. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Salaam kwenu wote,

    Napenda kuwatangazia kwamba Vox Media na East Africa Business and Management Training Institute wameandaa tena mdahalao Jumamosi ijayo utakohusu ubinafsishaji wa UDA. Washiriki watakuwa Dr. Didas Masaburi (Meya), Mkurugenzi wa Simon Group, na tunatarajia pia kuwa na wabunge wa dar es Salaam au mwakilishi wao. Mahali ni Movenpic Hotel na mdahalo utarushwa moja kwa moja na Star TV kuanzia saa kumi na mbili jioni hadi mbili kasoro dakika kumi usiku. Wanaohitaji kadi wawasiliane na Juvenalis Ngowi (0784 265072).

    Tanzania tunaitaka itawezekana kwa aina hii ya uuzaji? Karibu uulize na kutoa dukuduku lako
     
  2. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Honestly mimi sio muumini wa hii Midahalo ya kila siku, SIONI UMUHIMU WAKE. pamoja na kuwepo na Midahalo hii kila siku, Nchi hii bado ni Masikini, hatuna Umeme, Tunaibiwa kifisadi n.k
    Tunataka sasa kila mmoja kwa nafasi yake atimize wajibu wake ili tutoke hapa tulipo.
     
  3. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mdahalo wa kishabiki

    Agrrr stupid vox watu wanakufa na njaa wenyewe wanaandaa midahalo ya kipuuzi
     
  4. Ben Mugashe

    Ben Mugashe Verified User

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 915
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    KWanini Wasimuhite na Mh Mzindakaya na aliyekuwa Mkurugenzi mkuu wa UDA? maana hao ndo wadau wakuu wa hii issue ya UDA ili tuweze kubalance maneno kati yao?
     
  5. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mmoja wa watu wanaohofia watanzania kujua ukweli, huu ni mwanzo na bado.
     
  6. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Hawa Vox Media nao wanatumia masaburi kufikiri, suala hili sasa hivi linachunguzwa na TAKUKURU na kamati ya bunge, kuendelea kulijadili hadharani ni kuingilia uchunguzi. Nadhani woote walioandaa huu mdahalo hawana hata chembe ya uelewa wa sheria ya kupambana na kuzuia rushwa.
     
  7. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Masaburi hoyeeeee!!!!
     
  8. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,750
    Likes Received: 4,498
    Trophy Points: 280
    Jamani mimi siamini kama huu mjadala kweli upo, yaani mambo ya kiutendaji yawekewe mjadala? sijaelewa labda jamani, kuna mada nyingine au mada ndio hio ya kuulizana jinsi walivyoshiriki kutuibia? au ni mjadala wa kutiana vidole machoni? mmh na-doubt credibility ya huu mjadala...ni ulewea wangu tu wala si ugomvi wala maslahi na mjadala wa jinsi hio.
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,155
    Likes Received: 3,706
    Trophy Points: 280
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    Takukuru si mahakama, bunge halizuii kujadili lolote nje ya bunge for any circumustance. BRAVO VOX MEDIA. MAXIMMUM RESPECT
     
  10. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Duu!! umepata LIKE yako leo?
     
  11. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,790
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    na mimi ntakuja na mkakati, kila ukinipa LIKE moja nakugongea Like 10, upo?
     
  12. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Idd simba mbona hamjamualika?riz one naye atakuwepo?inafanyika lini?
     
  13. analysti

    analysti JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 622
    Likes Received: 155
    Trophy Points: 60
    Tunataka Mdahalo kati ya presidaa na Kiongozi wa kambi ya upinzani Bungeni!!
     
  14. Ndachuwa

    Ndachuwa JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2006
    Messages: 4,138
    Likes Received: 286
    Trophy Points: 180
    Tanzania tunawafanyiwa mdahalo watuhumiwa wa makosa ya jinai badala ya kuwafikisha mahakamani? Huu ni ubaguzi wa matumizi ya sheria uliopitiliza; maana mlalahoi akifanya kosa dogo tuu hata la kumega makusanyo ya ushuru wa soko wa lisaa limoja atafikishwa mahakamani lakini wengine Mara CAG, Takukuru, DPP wachunguze mara POAC waunde kamati kuchunguza na sasa mdahalo. Wengine tungependa tusiwe sehemu ya jamii inayofanya haya madudu lakini hatuna pa kwenda
     
  15. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mdahalo mzuri kuandaa ni kati ya tundu lissu na jakaya mrisho kikwete................................huo mimi ukiwepo haijalishi ntakuwepo wapi lazima lakini sio huo ambao watu wamedhulumiana madili yao wanalaluana hadharani................................
     
  16. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapa napata Shida kidogo,inakuwaje Masaburi na Mkurugenzi Simon Group ndio wawepo hapo kama waongoza mdahalo? Si ndio waliuziana hawa mh! bado cpayi connection.
     
  17. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #17
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Hapa napata Shida kidogo,inakuwaje Masaburi na Mkurugenzi Simon Group ndio wawepo hapo kama waongoza mdahalo? Si ndio waliuziana hawa mh! bado cpati connection.
     
  18. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #18
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Kwanini mzee Iddi Simba asiwepo?
     
  19. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #19
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    Upuuzi mtupu. Ni nani huyu anaewapa watuhumiwa uwanja wa kuleta propaganda zao wakati vyombo vya dola na Bunge vinawachunguza? Waziri mkuu katoa agizo la uchunguzi, watuhumiwa wanaenda kumjibu kabla ya vyombo alivyoviagiza havijampa ripoti.
    Hili linawezekana tu kwa nchi zisizokuwa na serikali kama ya kwetu. Ngoja wapate coverage ili watimize lengo lao la kuwatusi wanaowachunguza. Wabunge waliambiwa wanafikiri kwa kutumia makalio na sasa ni zamu ya waziri mkuu kupata stahiki yake.
    .
     
  20. S

    SEAL Team 6 JF-Expert Member

    #20
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 655
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mdahalo ni mzuri. ila nisingependa mdahalo huo ufanyike kipindi hiki wakati sakata liko mikononi mwa kamati ya Bunge inayochunguza tuhuma hiyo. Let Vox wait till further notice, if you have their contuct please advise them accordingly!!!. Thanks.
     
Loading...