Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mdahalo movenpick:mh Tundu Lisu akinifurahisha,upinzani Zanzibar umekufa!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by boybsema, Nov 20, 2011.

  1. b

    boybsema Senior Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    mh Tundu Lisu,amenifurahisha sana alipotamka waziwazi mabadiliko ya kumi ya katiba ya Zanzibar iliyoweka serikali ya umoja wa kitaifa,imeuwa upinzani kwa kwa CUF kuunda serikali pamoja na mabwana zao CHAMA CHA MAGAMBA.
    Mhh.mnyaa anabisha hili,
    wadau nawasilisha
     
  2. h

    hmzuyu Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    watu si wasikilize?
     
  3. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Wanalusha kweny kituo chochote cha radio au tv
     
  4. b

    boybsema Senior Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wanarusha star tv,
     
  5. K

    Kandukamo Member

    #5
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Channel gani kipindi kinarushwa wana JF?
     
  6. b

    boybsema Senior Member

    #6
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mh Tundu Lisu kachafua hali ya hewa pale aliposema, ikiwezekana iundwe serikali tatu, kama wazanzibar na watanganyika watapiga kura ya maoni kukubali mfumo wa serikali tatu, na si mbili kama ilivyo sasa!
    cUF wamecharuka kama mbogo, hadi pale naibu katibu mkuu Mtatiro alipowatuliza wafuasi wake! mh Mnyaa nae kakubaliana na Tundu Lisu aliposema ilikuwa ni sera yao tangu 1992! Na hajui enzi hizo PIPOZ POWER walikuwa wapi!
     
  7. b

    boybsema Senior Member

    #7
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kipindi kinarushwa STAR TV wanajf
     
  8. M

    Mr. Clean Senior Member

    #8
    Nov 20, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Tundu Lisu, kweli ni mpambanaji, katoa mada hadi cuf ccmB wakaanzisha fujo! kawamaliza kuwa cuf hawawezi kupinga mswada kwani wamwshafunga ndoa na ccm!

    MDAHALO UPO STAR TV-MovenPick.
     
  9. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #9
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo lisu anabezi sana uchama,, naona haelewi sayansi ya siasa ,,
     
  10. b

    boybsema Senior Member

    #10
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mnyaa nae kapingana na Lisu,kwa kukubaliana na muswada uliopitishwa
     
  11. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #11
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jibu swali lisu, mbona hukujiuzuru kwenye kamati?
     
  12. b

    boybsema Senior Member

    #12
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 104
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hawezi kujiuzulu kwa sababu kila mbunge lazima awe kwenye kamati za bunge penda usipende! Na kuwa kwenye kamati ndo unajua uozo wa nchi
     
  13. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #13
    Nov 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,497
    Trophy Points: 280
    Aaaa star tv nao wanaboa sasa.
     
  14. P

    PARAGEcTOBORWA Member

    #14
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 79
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa mtazamo wangu kweli kama tusipoweka kando itikadi ya vyama vyetu hili zoezi la katiba litaenda vibaya haijapata kutokea,, Maana naona chadema wanaonyesha wazi kbs kuwa wana msimamo wa kichama hii ni hatari sana. Wanasiasa wa namna hii tuwaogope kbs.
     
  15. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #15
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Tunataka Serikali tatu
     
Loading...