Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mchezaji wa yanga ajenga hotel ya kitalii

Discussion in 'Sports' started by KIM KARDASH, Oct 7, 2012.

  1. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #1
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nonda shabani "Papii" si jina geni kwa wapenzi wa soka wa bongo,huyu ni mchezaji wa zamani wa yanga ya dar es salaam ambae ameonyesha mfano wa kuigwa kwa wachezaji wetu wa bongo kutokana na mafanikio yake ya kisoka na maisha kiujumla.Nonda amezindua hotel yake ya kitalii hivi karibuni hapa kinshasa aliyoipa jina "VILLA FATUMA" uzinduzi uliohudhuriwa na watu wengi maarufu congo akiwemo mwanamuziki wa zamani wa bendi ya wenge musica ADOLPHE DOMINGUEZ.Gonga hapo chini utizame video ya uzinduzi wa hoteli hiyo ya kisasa na nzuri kuliko club za simba na yanga!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #2
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    hivi yanga ilimuuza bil ngapi kwenda sauzi na baadae ulaya...
     
  3. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #3
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Mchezaji wa Yanga? Hivi kumbe anaichezea Yanga? Mi najua alipitia Yanga kabla hajaenda alipostahili. Mchezaji wa Yanga akifanikiwa sana labda anunue Starlet na kakibanda ka rooms tatu, choo passport size.

    Chezeya soka la bongo?
     
  4. K

    KIM KARDASH JF-Expert Member

    #4
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 5,073
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    YANGA ndio ilimtoa from zero to hero,nani angemjua bila yanga iliyomuokota mwananyamala?
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Safi sana sana,ingawa kwa level yake inatakiwa iwe kawaida sana!!kwa level ya kiafrika na soka la afrika hapo ni sana sana!
     
  6. M

    Masuke JF-Expert Member

    #6
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,583
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi nilidhani Bahanuzi au Twite au Yondan, kumbe Nonda, kweli kaonyesha njia inabidi Kavumbagu naye atoroke kwenda South maana Nonda naye alitoka Atletico ya Burundi akaja Yanga ila akatoroka kwenda South ndo alikoanza kufanikiwa lakini sio pale kwenye majaruba.
     
  7. tameer

    tameer JF-Expert Member

    #7
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 248
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    Mbona naona kama bendera ya tanzania?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. n

    ndomyana JF-Expert Member

    #8
    Oct 7, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 4,673
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    vipi okwi hata india nako wamemkataa, kweli simba mnazalisha vipaji
     
  9. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #9
    Oct 7, 2012
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Halafu ikamtupa wapi? ingekuwa raha zaidi kama mafanikio hayo yengepatikana kwa m-bongo. Akiwa wa kigeni inakuwa haina mashiko sana, si unaona hata hotel yenyewe kajenga Kinshasa. Kwa nini asijengejenga Mwananyamala 'alikookwota'?
     
  10. Tisha-TOTO

    Tisha-TOTO JF-Expert Member

    #10
    Oct 7, 2012
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 1,150
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Tatizo ni dogo. Hawa Simba huwa wanapenda sana sifa hata wasizostahili...so walipenda hii stori ya Nonda iwahusu wao.

    I.d.i.o.t.z!!
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Oct 7, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,714
    Trophy Points: 280
    Ingekuwa bora kama angejenga hiyo hoteli Mwananyamala au angekarabati jengo la klabu jangwani ili kuepusha wachezaji kulala mzungu foo.

    Mchezaji wa Yanga ya Dsm anajenga Kinshasa? Ova My Dedi Bode....
     
  12. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #12
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hayo pekee ndiyo mafanikio ambayo watani zetu mnapaswa kujivunia lakini soka hakuna kajipangeni upya, lakini hapo si alifanya kupita tu hata uraia ni wa Kongo vipi kama angekuwa mbongo aliyelelewa na kuuzwa na Yanga kama ambavyo Simba wamefanya kwa akina Samata Magoli na wengine wengi wanaoitikisa Dunia mngefanyaje?

    Another version of ulimbukeni's revealed..
     
  13. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #13
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Labda Kongo Kinshasa ya Kariakoo. Yanga mko juu kwa kufurahia harufu ya pilau ya jirani.
     
  14. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #14
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Mkuu Crashwise mbona maswali yako magumu sana? Ona sasa wamekimbia au ndiyo mafuta yameisha, ngoja waende kibandani wakirudi watatujibu. Ngoja wajibu halafu nitarejea na swali la nyongeza.
     
  15. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #15
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mi ndo maana nasemaga siku zote,mashabiki wa Simba hata mpira wenyewe hawaujui,huyu naye amekariri kila Mtanzania anayecheza TP Mazembe katoka Simba,poor grafani11 .....embu pata msaada kwa Mwana Msimbazi mwenzio Masuke kuhusiana na wachezaji mliowauzia Mazembe,achana na huyo Bwana Mdogo Ulimwengu aliyekuwa atue Yanga akazuiwa na safari yake ya kwenda kufanya majaribio Ulaya kabla ya kurudi na kuangukia TP Mazembe
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Baada ya kuwatenda vibaya kwa Five O'clock na kuwastaafishia Fuso lenu kwa aibu, kila siku Okwi yupo vichwani mwenu, kwa taarifa yenu hatumuuzi kwa vihela uchwara kama nyinyi mpo tayari kutoa wachezaji wenu hata bure tena hata kwa kuwatoroka kwenda South Afrika halafu mnajisifu mmechina.
    Kama angekuwa wa kwenu angekarabati hata lile bwawa la Kambare pale kaunda. El-nino inakuja tutaokota mpaka Sangara pale.
     
  17. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Halafu msimu huu kwa Okwi ni kama misimu yake ile mi'3 iliyotangulia,yaani hawezi ku'shine...mtaniambia
     
  18. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Nonda shaban papii hawezi kuisahau yanga maishani mwake!yanga umojawa mataifa endeleeni kulea vipaji!!
     
  19. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #19
    Oct 7, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Fisi anayesubiri mkono uanguke wewe, utasubiri sana kama wafuasi wa kibwetere na kiama hakiwadii. Watu wanapeta, tukitoa sare tumefungwa hatujazoea na hatufurahii kama nyinyi malimbukeni wauza sura magazetini hata Tom Saintfet alikiri hilo.
     
  20. atubariki

    atubariki JF-Expert Member

    #20
    Oct 7, 2012
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 225
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeandaa habari nzuri ila umeshindwa kujieleza Nonda si mchezaji wa Yanga ila aliwahi kuichezea Yanga acha upenzi wa kijinga huna jipya
     
Loading...