Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchague Slaa, tuiponye Tanzania

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rugemeleza, Oct 8, 2010.

  1. R

    Rugemeleza JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2010
    Joined: Oct 26, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nimeliona shairi hili katika FOSI (Friends of Slaa) ni kaona niwashirikishe.


    Mchagueni Slaa, tuiponye Tanzania


    Nimelala nimekesha, jambo nimefikira
    Bongo nimezichemsha, sipati jibu sawia
    Hivi kweli Umekwisha Uzalendo Tanzania?
    Mchagueni Slaa, tuiponye Tanzania

    Ona walivyoziuza, rasilimali za mtanzania
    Kwa kweli inashangaza, mikataba waloingia
    Kisha tukiwauliza, hawana la kutwambia
    Mchagueni Slaa, tuiponye Tanzania

    Rushwa imekuwa ngao, kumdhulumu raia
    Ubinafsi kwao nguo, vazi la kujivunia
    Hizi ndizo sera zao, katu hawajui njia
    Mchagueni Slaa, tuiponye Tanzania

    Wananchi amkeni, haki kujitafutia
    Mtalala mpaka lini?, saa imeishawadia
    Uwongo ukataeni Waache kuwatania
    Mchagueni Slaa, tuiponye Tanzania

    Mkipiga kura zenu, chagueni mwenye nia
    Waonesheni wanenu, muelekeo na njia
    Fanyeni vitu vyenu, tuiokoe Tanzania.
    Mchagueni Slaa, tuiponye Tanzania

    Mchagueni Slaa, kiboko cha Mafisadi
    Huyu bwana hana njaa, atatwanga wakaidi
    Ni kiongozi shujaa, si mtumwa wa itikadi
    Mchagueni Slaa, tuiponye Tanzania
     
  2. B

    Bull JF-Expert Member

    #2
    Oct 9, 2010
    Joined: Nov 4, 2008
    Messages: 984
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii imekaa kama kwaya ya kanisani!!
    Mchungaji Slaa akiipata hii itamsaidia, kuenezea sera zake


    Me nakaa pembeni waliofubaa ndio watamchagua
     
  3. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #3
    Oct 9, 2010
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kwetu tuko kumi nane, kura ya Urais wote tunampa Dr Slaa,

    Ubunge na udiwani mmoja kura yake ni CCM, na mmoja mwingine kura ya udiwani tu ni CCM, the rest kura ni CHADEMA;

    Akili zetu haziko likizo
     
Loading...