Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mchaga aliyefumania.......??!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by KakaKiiza, Jan 8, 2012.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Mchaga mmoja alikuta mkewe anatafunwa na jamaa,baada yakukuta jamaa ana duu akaenda kutafuta panga aliporudi akakuta jamaa amesepa akawa ametahayuri akawa anakimbia hovyohovyo mara akakutana na mshikaji wake mambo yakawa hivi"Haisee Kimaro hujakutana na mtu ana mblo mbichi mbichi haisee??nimekuta jamaa anamkewangu sinikaenda kuchukua panga nimekuta kaondoka!!nisasahivi babangu!hata dakika haijapita lazima mblo itakuwa ni mbichimbichi"!
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Is this supposed to be funny?
     
  3. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #3
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Yes, we unaonaje? Mara hii umekuwa mkosa hoja? Au si wewe uliyetoa mada ya mkosa hoja? Tafadhali rudi ukasome zile sifa za mkosa hoja ulizoandika kwa vidole vyako mwenyewe ukiwa na akili timamu (kama unazo) na moyo mweupe (japo na-doubt)
     
  4. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #4
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    ungetuambia na jibu la huyu jamaa alilolitoa hapo ningweza kucheka
     
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jan 8, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Aikambe Meku mb*lo mbichi inafananaje bwashee,au inakuwa na muonekano wa kulowekwa!
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahaha. . . watu wengine mnachekesha kweli.
    Kwahiyo mtu akiuliza swali kakosa hoja?Kweli tunatofautiana.
     
  7. bampami

    bampami JF-Expert Member

    #7
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 5, 2011
    Messages: 4,126
    Likes Received: 300
    Trophy Points: 180
    khaaa.
     
  8. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #8
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sio kila sentensi inayoishia na question mark ni swali. Hiyo ya kwako ni criticism na wala sio swali. Nachojaribu kukueleza hapa kisitafsirike kuwa mimi nina hisia tofauti juu ya alichokiandika huyu dogo, lkn nakukumbusha kuwa wote tuna hulka tusizoweza kuzificha na ndio maana umekuwa wa kwanza kusahau uliandika nini kule. Hebu kwanza rudi ukasome badala ya kubisha. Sikudai lkn, am just trying to help you to understand how pathetic you are
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unaelewa maana ya critisism?
    Au ulimaanisha sarcasm. . . . . . ?
     
  10. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #10
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0

    NAELEWA
    . Enhe!
     
  11. r

    rebeca Senior Member

    #11
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wala sijacheka,nirudishie hela yangu ya kiingilio niliitoa kuingia kny hii thread.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Basi jaribu kuongeza UELEWA wako.
    I'm out!!
     
  13. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #13
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Uelewa wangu ukiongezeka nitashindwa kuelewana na wewe. Umenuna?

    We should not consider ourselves extraordinary Lizzy. Wasalimie uchagani
     
  14. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,146
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Upupu mtupu
     
  15. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,608
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160

    Utakuwa huna bandama!
     
  16. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    hakuna jipya hata 1
     
  17. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    ebu malizia hiyo story ndo tutacheka vizuri'yule aliyekutana naye hakujibu?na mke wake ilikuwaje?
     
  18. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #18
    Jan 8, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    shida ya hiyo joke inaenda na lafudhi ya kabila husika.... Ikiwa kwa maandishi haichekeshi hata kidogo!
     
Loading...