Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch Temba Alphonce nabii wa uongo Zambia

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mwamakula, Sep 28, 2011.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    MchALIPHONCE TEMBA NI MPIGA DEBE WA CCM NA ALITIMULIWA UDSM BAADA YA KUPINGA MABADILIKO YA KATIBA NA KUPINGA MAANDAMANO YA CDM UKIMBI WA NKURUMA MWAKA HUU. Temba Ndiye alikuwa mpiga Debe wa Kikwete na aliitwa Dododoma na Yusuma Makamba akamkabidh Jk bible na kumuhakikishia ushindi kabla hajachakachua kura.Baadaye aliungana na Mch Rwakatare na kusema Jk chaguo la Mungu.Mch Tembe ndiye aliyehamasisha watu kuiunga na Deci na ni mpiga debe wa Babu loliƶndo
     
  2. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Napita njia tu jamani hv dodoma iko wapi?
     
  3. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    Sijakuelewa vizuri. Unamaanisha nini hasa. Be specific please!!
     
  4. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,592
    Likes Received: 1,319
    Trophy Points: 280
    ipo ktk ya nchi ya Tanzagiza.
     
  5. m

    mhondo JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 969
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mbona title inasema nabii wa uongo zambia lakini umezungumzia mambo ya Tz?. Ni vizuri ueleze pia hayo ya Zambia.
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Matoto ya CHADEMA yanaumwa.....................Huyu si chizi kabisa? Sasa kaandika nini hapa?
     
  7. Clarity

    Clarity JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 6, 2010
    Messages: 587
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 45
    Duh anamaanisha nini huyu?
     
  8. M

    Mr.creative JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 8, 2011
    Messages: 494
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mkuu hujasomeka kivile! hii zambia ni mkoa mpya hapa bongo au?
     
  9. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Du jama katuchanganya sana wapi anaenda mbona hasomeki
     
  10. M

    MWENDAKULIMA JF-Expert Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Duh,kweli JF kuna vichwa.Heading na body havina uhusiano!!!Come again mkuu
     
  11. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Mkuumwamakula, umeshindaje?, bado una-hangover ya valu nini?!, rudi basi jibu hoja.
     
  12. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,221
    Likes Received: 257
    Trophy Points: 180
    nadhani anazungumzia habari picha ya front page ya gazeti la mwananchi toleo la leo 28-09-2011
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    Ngoja nigonge valuu
    ili nielewe
    i will be back
     
  14. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,621
    Likes Received: 2,805
    Trophy Points: 280
    Nimesoma mara tatu lakini sijaelewa kitu!
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Sep 29, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Okay unamaa kwa sasa kafukuzwa bongo au ?
     
  16. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #16
    Sep 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 561
    Trophy Points: 280
    Uyu jamaa mchungaji Temba nafikiri ndo aliyeonekana front page ya gazet la Mwananch jana(?)..il apate media attention alsafir na gazet adi kwa Sata na picha akaituma Mwananchi..akampa Sata zawadi ya bango limeandkwa "IF GOD SAY YES,NO BODY CN SAY NO"..Lakn sijajua ubaya wake
     
  17. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #17
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mch ALPHONCE TEMBA NI TAPELI .ANAPENDA KUWA KARIBU NA KIKWETE NA KUJIPATIA FEDHA ILI AHUJUMU UPINZANI. Alipita kuhamasisha Deci,Makanisani na kutapeli pesa nyingi. Alipita radio Mlimani, praise power ,Times radio,wapo radio,Itv, star tv, n.k na kuwambia watu kuwa Deci ni Mpango wa Mungu.Sasa hapa Tz, yeye hana kanisa hata huko Kibangu hajulikani .Yeye anajulikana kwa utapeli.
     
  18. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #18
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Temba ni mtu maka pesa ,ktk Makanisa na kutapeli waumini na Wachungaji. Amewahi kutapeli watu kule Botswana na akafukuzawa.Hapa k
     
  19. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #19
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mch Temba Alphonce hana tofauti na Mch Christopher Mtikila
     
  20. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #20
    Sep 29, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,813
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Temba na Mtikila wanataka CCM ISHINDE IGUNGA NA Mtikila atatua Igunga ijumaa keshokutwa baada ya kutokea Ghana na Lengo vurugu
     
Loading...