Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mch. Fernandez amlaumu Nyerere kwa kutaifisha mali za wahindi!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mtego wa Noti, Dec 11, 2011.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mch Fernandez wa Agape Ministries kupitia ATN anasema mambo yanayoendelea hapa Tanzania hasa wezi unaofanywa na wawekezaji inatokana na dhambi aliyoifanya Nyerere ya kutaifisha mali za wahindi na watu wengine miaka iliyopita. anasema walichukua mali za watu bila bila ridhaa yao na bila ya kuvuja jasho, ndio maana laana ya alichofanya nyerere ndiyo inayorudi sasa kwa watu kuja kuiba raslimali zetu.

    anaunganisha na maneno ya kwenye bible kuwa kama mkuu mmoja wa familia akifanya kosa, laana hiyo inaweza kusambaa na kuwafuata wazaliwa wa mbeleni.

    Source ni ATN live boadcasting!
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    News alert????
     
  3. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #3
    Dec 11, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,824
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mbona waumini wake wengi siyo wahindi? Mbona anauza TING? Mbona kifamilia zaidi? Mbona anahukumu? Mbona kimtindo flani? Haya taja akaunti tutoe tulichonacho...
     
  4. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #4
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Hivi ujumbe huo una uhusiano gani na neno la Mungu kama si maslahi tu huyu?

    Mambo ya Kaisari amwachie kaisari...
     
  5. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #5
    Dec 11, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Anatumia maandiko isivyo sahihi. Anatakiwa kwenda kurudia kuusoma ushauri wa Paulo kwa Timotheo
    "Jitahidi kujionyesha kuwa umekubaliwa na Mungu, mtenda kazi asiye na sababu ya kutahayari, ukitumia kwa halali neno la kweli"

    Asidanganye watu, tumwuulize kabla ya 1967 wahindi na wagoha walikuwa wamewaibia na kuwadharumu watanganyika kwa kiwango gani?

    Awe na kawaida ya kutumia andiko kwa halali siyo kulilazimisha andiko likubaliane na anacho kiwaza.
     
  6. T

    Tanganyika jeki JF-Expert Member

    #6
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kuna watu wanajaribu kuisahihisha mapungufu yao kwa kumtwisha 'lawama' Nyerere. Wanaiandika tena historia. Natamani nyerere mpya aje achukue kilicho chetu toka kwa baadhi ya corrupt indians
     
  7. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #7
    Dec 11, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mtume wa Kiindi Yupo Sahihi Kabisa!Viwanda na Mashirika vilitahifishwa wakapewa watu wasiokuwa na Uwezo wala ujuzi wa Kuviendesha!Matokeo vikafisadiwa kisha vikayumba hatimae nchi ikafilisika kama Zimbabwe ya mugabe leo!
    Nadharia za Azimio la AR nazikubali hasa Miiko ya Uongozi IPO SAFI MNO,Kipengee cha Serikali Kumiliki njia kuu za Uchumi ndio kosa na alikosea kabisa kutaifisha mali za watu!Yeye angejenga vya umma na wale kuwakaba kodi
    madhara ya kutaifisha ndio yaliyomkuta hata Mugabae nchi yake sasa hivi tee
     
  8. m

    mazikukulwa Member

    #8
    Dec 11, 2011
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyo jamaa ni msanii mbona anajidai ni mchungaji lakini sasa amefungua kapuni ya Agape Associate ianjishugulisha na mabo mengi sana ya kibiashara.

    sasa TV yake ya Agape ni mpaka ulipie TIN ndio unapata matangazo,na tukumbuka katika mkutano wa Mh Pinda na waekezaji wa Sumbawanga na maeneo ya kusini alialikwa kama mmoja wa wafanya biashara wakubwa.sasa yeey anausafi gani mpaka amseme Nyerere?

    sasa hivi tunapata faida gani kwa mali wanazomiliki wahidi? kama wahindi kuachiwa mali zote za nchi ndio kigezo cha sisi kuwa na mafanikio??
     
  9. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #9
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Aseme tu kuwa wahindi huwa wanakaa mguu mmoja ndani mwingine nje, ndo ukweli, wako hapo kuchuma tu,basi.
     
  10. Chilli

    Chilli JF-Expert Member

    #10
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 1,635
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hana lolote huyo c tunamjua yeye na dini yake ni wale wa kidole cha shada na kidogo?!!
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe nilimshangaa sana huyu kiongoz wa dini
     
  12. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #12
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,047
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Jiulize kwanini wahindi huwa wanaenda ku retire either Canada ama UK?

    Na wakifika huko zile pesa walizochuma bongo walizoweka huko, wanafungua duka or some sort of a business ie gas station, wana retire, vijana waliobaki bongo wanaendelea kusuguana na mafisadi wetu huku wanawazungusha akili,na wakiendelea kuchuma hadi zamu yao ya ku retire ifike.

    Wahindi kwa utajiri walio nao kama wangekuwa wanaipenda nchi all the way, ama kukawa na system inayowabana ili at least wajenge makazi/nyumba nk, basi mambo yangekuwa better na pengine tungekuwa mbali sana, mwalimu kutaifisha inawezekana alikuwa wrong lakini madhumuni ndo hayo ya kutaka kuona manufaa kwa wananchi.
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    Dec 12, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Naikumbuka ile miaka ya '90 mwanzani alikuwaje, alisemaje na leo anasemaje? ....NATAFAKARI...
     
  14. nimie

    nimie JF-Expert Member

    #14
    Dec 12, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 523
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndo shida yao wahindi wasio na adabu, kesha chota pesa ya wabongo na sasa anataka kuhalalisha wizi wa wahindi wa toka enzi. Mbona tunajua kuwa wahindi hawajaanza leo kuwaibia wabongo na kwenda kuzitumia mali hizo Canada na Ulaya. Kaniudhi huyu! Siku moja kwenye hiyo tv yake walikuwa wanasherehe za kutimiza mwaka, kuna mtu akapiga simu na kumpongeza kwa maneno huku akiahidi kuendelea kuwaombea. Akawaka ajabu eti "hongera hongera nini, hongera bila pesa! sema unatuma shilingi ngapi, utaendelea kutuombea kwani sisi hatujui kuomba?". Mjinga huyu halafu anamtuhumu Nyerere eti alifanya dhambi, na yeye dhambi za hao mababu zake walowaibia mababu zetu. Huyu! we ngoja.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo ndio maana Nyerere akataifasha mali zao?
     
  16. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #16
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,762
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Hawa ndio wale wakoloni wanaorudi kwa mlango wa nyuma, hakuna mhindi aliyekuja na mali zake kutoka india wamezipata kiujanja ujanja hapa mjini, waTZ tuungane tuwatimue hawa jamaa tena kwa mara nyingine.
     
  17. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #17
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    I had the very similar opinions.

    Umaskini tunaoupata nchini ni laana juu ya ukwapuaji wa mali za watu. Alichokifanya Nyerere ni wizi tu. Huwezi kuchukua mali za watu kwa dhulma halafu utegemee neema.

    Mchungaji umenena kweli na kwa hili mimi nakuunga mkoni 100%. Utaacha nihamie kwenye channel station yako.

    Kikwebo.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Dec 12, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,864
    Trophy Points: 280
    Jmushi.
    99% viwanda vya Tanzania ni vya wahindi...
     
  19. K

    Kikwebo JF-Expert Member

    #19
    Dec 12, 2011
    Joined: Aug 25, 2006
    Messages: 351
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Si kweli kama walizipata kwa kuiba. Wahindi wanajulikana kwa utafutaji wao na umahiri katika kufanya biashara.
     
  20. B

    Bi Mashavu Member

    #20
    Dec 12, 2011
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Waswahili husema ukimzoea sana Mbwa atakufuata hadi msikitini! Huyu Mhindi amefika hatua ya kuwa analyst wa siasa zetu sasa! Yaani keshawanyonya waumini wake maskini hajatosheka, kajifanya mtume na nabii hatujasema, mkewe ndo mchungaji kiongozi hatujasema, kabadilika kutoka uhubiri mpaka uwekezaji hatujasema sasa anaanza kupekuwa siasa zetu! Shame on him. Anatutafuta I promise him atatupata tu.
     
Loading...