Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa na paka...

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Viol, Jun 25, 2012.

  1. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    [h=6]Paka na Mbwa wanapiga story
    Paka: binadam wanatudharau sana! wanyama wengine woote wanaowafuga wana wala isipokuwa sisi tu!!
    Mbwa:kauli hiyo ongelea huku huku dar sio Iringa
    [/h]​
     
  2. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    MZEE(babake binti):"Umekuja kutoa posa kwa binti yangu na unatafuna gum!,huko ni kukosa heshima"
    Zuberi:"Mzee,mi hutafuna gum
    wakati nimelewa ama nimevuta sigara pekee" MZEE:"Wamaanisha we hulewa na kuvuta sigara!! Na umekuja kutoa posa kwa binti yangu?"
    Zuberi:"Mzee mi hulewa na kuvuta sigari wakati nimeenda club pekee" MZEE:"Unaenda club pia!!....salalaa..!
    Zuberi:"Samahani nilianza kuenda club nilipotoka jela" MZEE:"Tobaa!! mpaka jela ushawahi enda!"
    Zuberi:"Nilienda jela baada ya kuuwa mtu" MZEE:"Duh,kwa hivyo wewe ni muuwaji!"
    Zuberi:"Nilikuwa na hasira nyingi,ni mzee mmoja alikataa nimuoe binti yake" MZEE:"Aaah,karibu sana bwanamdogo,we ndio mwanamme anaefaa kumuowa binti yangu"
     
  3. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Mwanamke mmoja aliyekuwa amebakwa aliambiwa na jaji athibitishe kuwa mwanaume aliyemshitaki ndie aliye mbaka,mwanamke akasema labda arudie tena?
     
  4. O

    One Man Army JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 27, 2011
    Messages: 238
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hahahaha...yan excellnt umetisha...
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    excellent unatisha mkuu, ukitia maguu hapa lazima niburudike ila sema unapotea sana mkuu na kuacha jukwaa kutawaliwa na majuha wengi
     
  6. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaa, na ajichunge asiropoke maneno hayo mbele ya mchina teh teh,
     
  7. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeipenda hiiii, jamaaa katumia gia ya aina yake, duh
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Thanks mkuu
     
  9. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Thanks mkuu nimerudi upya lazima kuwe na mbavu za ziada
     
  10. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 461
    Trophy Points: 180
    Na mimi lazima nitumie ujanja huo
     
  11. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280

    weye mdogo wangu Excellent mbavu sina duh! kajiopolea kabinti kilaniii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    hivi mdogo wangu wa moyoni Excellent huwaga unafkiri nini wakati wa kuandika hizi jokes? just to be curious
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. mka

    mka JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 319
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkuu Excellent umetisha sana
     
  14. S

    Sheshejr JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 435
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Excellent we hatari!
     
  15. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    oh yeah, ntaomba kuwa mshenga hapo haysee
     
  16. Mtanzanika

    Mtanzanika JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,548
    Likes Received: 219
    Trophy Points: 160
    nyau pia wanaliwa!
     
  17. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 131
    Trophy Points: 160
    Mzee angeact kama hilo swala lazima lizungumzike kindugu. Sasa yeye kakubali direct
     
  18. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    kila Mfugo unaofungwa na Binadamu unatumika katika Chakula.
    umetisha Mkuuu.
     
Loading...