Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbwa kiboko ya wezi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by olele, Apr 13, 2011.

  1. olele

    olele JF-Expert Member

    #1
    Apr 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2010
    Messages: 690
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 60
    kuna mbwa mmoja hivi askari wa jeshi la marekani alikuwa ni balaa kwa kukamata wezi, mkuu wa mkoa wa kilimanjaro akamuomba, baada ya siku 3 alikamata wezi 10. mkuu wa mkoa wa dar naye akumuomba baada ya siku 5 wezi 20 alikamata, mkoa wa dodoma baada ya siku 6 wezi 30, basi mkuu wa mkoa wa iringa naye akamuomba baada ya siku 2 mifupa yake ikaokotwa.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Apr 13, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,624
    Likes Received: 2,808
    Trophy Points: 280
    wakikusikia wenyewe...
     
  3. s

    sugi JF-Expert Member

    #3
    Apr 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,248
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    tehe,kutoweo hicho
     
  4. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,390
    Likes Received: 1,075
    Trophy Points: 280
    bifu na jamaa
     
  5. K

    KILOTI Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Teh! teh! iringa mbwa kama ng'ombe.
     
  6. TONGONI

    TONGONI JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 1,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Jamaa alitembelea familia ya wenyeji wa mkoa fulani "naepuka mgogoro" akaandaliwa chakula,kwa kuonyesha kuwa amefurahia mlo jamaa akasema niongezeni jamani,akaambiwa samahani mgeni ka-mbwa kenyewe kalikuwa kadogo! jamaa kabakia aaahh mmmhh.. too late!
     
  7. S

    Shoochaz New Member

    #7
    May 19, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa hyo iringa n noma siyo
     
  8. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #8
    May 19, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Najua ni utani, wahusika msikasirike! teh teh teh!
     
  9. c

    cesc Senior Member

    #9
    May 20, 2011
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ni sooo......iringa ya kweli haya!!!!!!!!!!!!!
     
Loading...