Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa temeke apata ajali akiwa safarini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by prakatatumba, Apr 18, 2012.

  1. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #1
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mbunge wa Temeke
    Abass Mtevu na dereva
    wake ambaye jina lake
    hakutajwa, wamenusurika
    kifo baada ya kupata
    ajali ya gari wakiwa
    njiani kuja Dar es Salaam.


    Akitoa taarifa bungeni

    mchana huu,
    Naibu Spika wa Bunge Job Ndugai
    amesema baada ya ajali iliyosababishia
    majeraha kadhaa mwilini, Mtemvu na
    dereva wake wametibiwa katika
    hospitali ya Morogoro na
    kuruhusiwa kuja Dar.


    "Wamenusurika ingawa wamepata

    majera kadhaa mwilini, na hivi
    ninavyozungumza wapo njiani
    kwenda Dar es Salaam" alisema
    Ndugai kuwaambia wabunge.


    SOURCE; BREAKING NEWS! MBUNGE WA TEMEKEMH.ABASS MTEVU APATA AJALI YA GARI AKIWA NJIANI KUELEKEA DAR ES SALAAM | Morogoro Yetu
     
  2. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #2
    Apr 18, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,405
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    I Was Thinking of another election!!
     
  3. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #3
    Apr 18, 2012
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,340
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hahhahahaahhaha, duh!!hope soon
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    pole zake
     
  5. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #5
    Apr 18, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ...ilikuwa najiandaa kuwa nasari wa tmk
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mh! Hamwapendi hivyo siku hizi?
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwani si alitakiwa kuwa bungeni? Kitu gani kinamleta dar wakati anajiita mwakilishi wa wananchi
     
  8. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #8
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,625
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tungepunguza gamba
     
  9. E

    EGPTIAN Member

    #9
    Apr 18, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini usife wewe? Unafurahia wenzako kufa eeh? Anza wewe!
     
  10. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #10
    Apr 18, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Natumai MASABURI YAKE yako poa!
     
Loading...