Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Tarime na mgogoro wa Nyamongo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chanya, May 26, 2011.

  1. C

    Chanya Senior Member

    #1
    May 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa Tarime Nyambari Nyangwine live cloudz msikilizeni yupo na kina Hando
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    ndiye yule aliyepigwa???
     
  3. C

    Chanya Senior Member

    #3
    May 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anataka kuongelea hali ya tarime na ishu yake ya kupopolewa mawe
     
  4. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #4
    May 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    Naomba nisisikie mtu analalamika baadae eti Hando katukana, inaonekana hiyo ndio redio yenu kipenzi hiyo. mimi sina muda wa kusikiliza redio iliyojaa mashoga.
     
  5. Smartboy

    Smartboy JF-Expert Member

    #5
    May 26, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,110
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Saa ngapi mbona simsikii
     
  6. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #6
    May 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    matola naitaji ufafanue kuhusu "sina muda wa kusikiliza redio iliyojaa mashoga" shoga pale ni nani?
     
  7. C

    Chanya Senior Member

    #7
    May 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndo yule yule alokimbia tumbo wazi hajaanza kuonge ila amepinga kilimo cha bangi kwamba hana uhakika kama kinasomesha watoto wakati tunajua pale kwao ni miongoni mwa familia zilizoinuka sababu ya biashara ya bangi Kenya
     
  8. M

    Mkeshaji JF-Expert Member

    #8
    May 26, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 4,264
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo clouds ndo jimboni mwake?
    Au hao akina Hando ndo waliomchagua?
     
  9. z

    zamlock JF-Expert Member

    #9
    May 26, 2011
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kwanza pale tarime nyamongo nani ana muda wa kusikiliza radio watu wameshaamka saizi wanatafuata mawe ya dhahabu kwa ajili ya kujipatia pesa yeye anakuja kuzungumzia hapo angerudi tarime aonane na wazee awapigie magoti ili waweze kurudisha mmahusiano mazuri kati yake na wananchi ngoja wakurya wamsikie sijui atawaeleza nini akikanyaga tarime
     
  10. Tajy

    Tajy JF-Expert Member

    #10
    May 26, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 298
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hv kweli!huyu mbunge mbona simwelewielewi,kashindwa kutatua matatizo ya jimbo lake na kwenda kujioshea Dar!huyu vipi jamani!anatakiwa apewe kichapo cha uhakika
     
  11. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #11
    May 26, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Anawaacha wananchi wake kule Tarime wakizikana halafu yeye anazunguka Dar. Huyu ni mwehu wa kutupwa.
     
  12. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #12
    May 26, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,586
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    maskini hata Nyambari Nyangwine hajui kuongea.
    ..
     
  13. C

    Chanya Senior Member

    #13
    May 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikia anavyojikanyaga anashindwa kueleza kiuwazi anasema hajapigwa yeye walopigwa ni walinzi
     
  14. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #14
    May 26, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    amesema alienda na walinzi binafsi,inakuwaje mbunge anaenda jimboni mwake na walinzi binafsi??sielewi
     
  15. C

    Chanya Senior Member

    #15
    May 26, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anasema CDM hawakutengeneza mahusiano na wawekezaji na alikuwa hajui kama polisi walikuwa wanaruhusu raia kuingia mgodini
     
  16. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #16
    May 26, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani mwenye shida ya kumsikiliza atamsikiliza, wewe kama huhitaji kumsikiliza zima redio au fungulia redio nyingine hata za dini zipo nyingi tu unaweza kusikiliza. na hayo ya kusema kuwa "mashoga" wewe inakuhusu nini? hilo ni swala la mtu binafsi.

    jamani tuwe watu wa kuzungumzia "issies" na siyo kuzungumzia WATU...!!!
     
  17. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #17
    May 26, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,748
    Likes Received: 4,612
    Trophy Points: 280
    [​IMG] Matusi Redioni

    Leo nilikuwa nasikiliza kipindi cha jahazi Clouds Fm, Kibonde, Kayanda na Wasiwasi walikuwa wanajadili kuhusu kufa kwa ATC, mjadala umeenda vizuri japo Kibonde alikuwa anaonekana mwenye jazba sana.......kilichonishangaza ni pale alipojidai kuwa ana machungu sana na kufikia hatua ya kutoa tusi la nguoni (k****m***m**k**)nadhani watu wazima mmenielewa, Hata wenzie aliokuwa nao niliwasikia wakicheka kichinichini kwa mshtuko walioupata na simu zikipigwa mfululizo,sasa linakuja swala la je....Clouds FM imekuwa ya kihuni namna hii kiasi ambacho imeanza kutoa matusi ya nguoni?
    Nadhani kuna mliokuwa mnasikiliza pia,mtakubaliana na mimi. Kwa kweli ni fedheha.
     
  18. Dr wa ukweli

    Dr wa ukweli JF-Expert Member

    #18
    May 26, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 888
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    anasemaje kwa nini hayupo tarime wakati huu wa matatizo ya wapiga kura wake??
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    May 26, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,695
    Trophy Points: 280
    aliiba kura
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    May 26, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Huyu mbunge mambo yamemshinda na nguvu ya umma naona inamu-overlap
     
Loading...