Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Sumbawanga mjini akata rufaa jijini Dsm,kisheria ikoje?

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Sobangeja, Sep 20, 2012.

  1. S

    Sobangeja Senior Member

    #1
    Sep 20, 2012
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 166
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Aeshy Hilaly Halphany amekata rufaa ya kupinga kuvuliwa ubunge wa Sumbawanga mjini (CCM) katika mahakama kuu jijini D'salaam badala ya Sumbawanga. Jana hukumu haikusomwa kutokana na mapungufu ya kisheria.wadau kukata rufaa nje ya jimbo lako la uchaguzi inaonyesha picha gani na je sheria inasemaje juu ya hilo? :A S 465:
     
  2. d

    dotto JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 29, 2010
    Messages: 1,714
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    WAliomchagua wako Dar maana ndo walimpitisha kwa nguvu zao na sio wanaSumbawanga!
     
  3. N

    Ni Mimi Msiogope JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 352
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi hawezi kufunguliwa na kuamuliwa nje ya Mkoa lilikotokea kosa.
     
  4. A

    Acidic rain Member

    #4
    Sep 20, 2012
    Joined: Feb 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    kweli Mjinga ni chakula cha msomi wanampeleka peleka 2 wasomi wanajilia ma hela..!
     
  5. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,861
    Likes Received: 6,993
    Trophy Points: 280
    ngoja kwanza ziliwe si simejaa mifukoni.......
    mwisho wa siku hukumu inatolewa anaambiwa arudi mkoa alikofanya uchaguzi kesi ikafunguliwe huko......
     
Loading...