Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Ludewa (Filikunjombe) ana ushahidi wa Barua ya Jairo kusimamisha mradi wa umeme Liganga!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DSN, Aug 10, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,727
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kituko kingine cha Jairo akiwa Katibu wa Madini aliandika barua kipindi cha mwezi wa tatu [3] mwaka huu kusimamisha mradi wa umeme wa Liganga. Anasema sababu za kusimamishwa kwa mradi huo wa Umeme ni mambo binafsi na faida binafsi za bwana David Jairo.

    Bwana Filikunjombe alikuwa akichangia hoja ya Wizara ya Viwanda na biashara. Anasema bila umeme wananchi wa Ludewa wataendesha vipi shughuri zao huku vijana wao wamefunga saloon zao kwa kukosa umeme.

    Kawasilisha mchango wake kwa kupigilia msumari kuhusu bwana David Jairo akiwa na barua hiyo ya kukatisha kuendelea kwa mradi huo wa umeme kwa sababu zake binafsi.

    Kwa mtindo huo kweli wametufikisha pabaya

    Nawasilisha
     
  2. Erick G. Mkinga

    Erick G. Mkinga Member

    #2
    Aug 10, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jairo Afukuzwe kabisa..hakuna kuhamishwa hapa.
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Aug 10, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jairo alikuwa akitekeleza maelekezo ya rais
     
  4. y

    youk Member

    #4
    Aug 10, 2011
    Joined: Jun 9, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ushahidi anao kwa nini asifikishwe mahakamani?na cag akamilishe uchunguzi haraka tumechoka na viongozi wabovu,kaza buti Fikikunjombe kwa manufaa ya wananchi wako.
     
  5. m

    mcso Member

    #5
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mh. Filikunjombe anapokea maoni na ushauri wenu hapa Filikunjombe Haule Deo kuhusu utendaji wake wa kazi. Msimuangushe wananchi
     
  6. G

    Ginila Nyeura Member

    #6
    Aug 10, 2011
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani mtupe hayo mambo kwa kina, wengine tuko mbali na radio, TV na magazeti ndo yanatufikia keshokutwa.
     
  7. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #7
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145

    Na rais huyo huyo atautangazia umma kua Jairo ""KAFARIKI"" mnamjua chifu Mangungo mnamskia? huyo ndo zumbukuku a.k.a Vasco da Gama Pori
     
  8. mgt software

    mgt software JF-Expert Member

    #8
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 941
    Trophy Points: 280
    kumbe naye huwa anaona mbali vipi kuhusu madini kijijini mwake? nasikia wananchi wako, wako hoi sana, nia madini yamewazunguka kila upande, sijui wanasubiri yakue
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Inawezekana vipi katibu mkuu kusimamisha mradi bila waziri wake kujua?
    Kama kweli Mi naona wizara nzima imeoza.

    Na vipi huo ushahidi ameshakabidhi kwa spika au kwenye vyombo husika kwa ajili ya uchunguzi zaidi na uthibitisho wa kauli yake.
     
  10. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #10
    Aug 10, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    swala hapa ni ni mkuu wa kaya ndio tatizo....anawakumbatia sana......
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,568
    Likes Received: 1,806
    Trophy Points: 280
    Nchi ya kitu kidogoooooooooo..............
     
  12. K

    Kimangila Member

    #12
    Aug 10, 2011
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Issue hapo si Jairo pekee kuanzia juu mpaka chini waondoke madarakani jairo angetoa wapi ujasiri kama hayuko pamoja na waziri wake na waziri hasingeacha upupu uwepo kwenye wizara yake kama hayuko pamoja na mkuu wao wote tumewachoka watuiachie nchi yetu jamani
     
  13. The Emils

    The Emils JF-Expert Member

    #13
    Aug 10, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jairo, Ngeleja na Naibu wake lao moja tu tena wakitekeleza magizo ya mkubwa wao...JK alitembelea kila wizara sasa inakuaje haya mambo yatokee sasa?

    Hivi ile semina elekezi ilikuwa na lengo gani? Tunataka maamuzi magumu kama ya CHEDEMA yatekelezwe kama haya mambo vinginevyo CHADEMA ndio chama pekee kitakacholeta mapinduzi ya kweli hapa Tanzania..
     
  14. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #14
    Aug 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    rais yupi?
     
  15. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,790
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    Nimemsikia mwishoni akiongelea hili...ngoja tuone danadana za JK na serikali yake.
     
  16. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Kufukuzwa peke yake haitoshi anatakiwa apelekwe mahakamani....
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    Ni pamoja na rais...
     
  18. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,027
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Ni faraja kuona hata wabunge wa ccm wameacha utoto na ushabiki a kikada na sio maslahi ya taifa!hakika nao wameanza kuibua hoja nzito zenye mashiko na maslahi ya taifa na wanaungana na wenzao pasipo kujali itikadi ila wanajali utaifa na maendeleo ya wengi!bravoo bravoo
     
  19. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chama lekeleke huzaa serekali lekeleke!
     
  20. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Chama lekeleke huzaa serekali lekeleke!
     
Loading...