Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa Geita yupo wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Godwin Mneng'ene, Jul 24, 2011.

  1. G

    Godwin Mneng'ene Verified User

    #1
    Jul 24, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 217
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wana jf nisaidieni kwa hili nimepata tetesi kwamba mbunge wa geita mjini mhe donald max eti amesimamishwa kuhudhuria vikao vya bunge kwa makosa ya kumshika makalio muhudumu wa bunge wakati vikao vikiwa vinaendelea. Kwa wenye uhakika wa hii tetesi please more info
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2012
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    he makalio tena
     
Loading...