Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM Shinyanga mjini kutinga mahakamani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MITIMIREFU, Nov 7, 2011.

  1. MITIMIREFU

    MITIMIREFU Member

    #1
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali isiyokuwa ya kawaida leo katika ofisi za mbunge wa jimbo hili kwa tiketi ya ccm mh Masele amepokea samasi ya kuitwa mahakama kwa ajili ya matokeo ya ubunge.

    hali imetokea baada ya aliyekuwa akishitakiana nae kufari mh Shelembi na sasa kesi hiyo imeamua kufunguliwa upya nawapiga kura wa manispaa ya shinyanga kesi itafanyika mkoani Tabora hivi karibuni
     
  2. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #2
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mpeni pole wamezoea kunyonga
     
  3. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #3
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    vipi lakini si kesi ilfutwa kulikoni
     
  4. MITIMIREFU

    MITIMIREFU Member

    #4
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika hali isiyokuwa ya kawaida leo katika ofisi za mbunge wa jimbo hili kwa tiketi ya ccm mh Masele amepokea samasi ya kuitwa mahakama kwa ajili ya matokeo ya ubunge.
    hali imetokea baada ya aliyekuwa akishitakiana nae kufari mh Shelembi na sasa kesi hiyo imeamua kufunguliwa upya nawapiga kura wa manispaa ya shinyanga kesi itafanyika mkoani Tabora hivi karibuni
     
  5. MITIMIREFU

    MITIMIREFU Member

    #5
    Nov 7, 2011
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    du!!!!!! mbona wataisha na chaguzi ndogo zitakuwa nyingi mwaka ujao
     
  6. M

    Msharika JF-Expert Member

    #6
    Nov 7, 2011
    Joined: May 15, 2009
    Messages: 934
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mzee unanichanganya, mbunge wa shinyanga , kesi inaenda kufanyika Tabora????????????????
     
  7. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #7
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tabora ndo mahakama kuu ya kanda ya magharibi iliko yawezekana akawa sahihi
     
  8. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #8
    Nov 7, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Huyo Masele hatakiwi shy!!
     
  9. ikizu

    ikizu JF-Expert Member

    #9
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 431
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    pole zakeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee
     
  10. Khakha

    Khakha JF-Expert Member

    #10
    Nov 7, 2011
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 2,830
    Likes Received: 228
    Trophy Points: 160
    mahakama kuu kanda ya tabora nadhani
     
  11. Kimolah

    Kimolah JF-Expert Member

    #11
    Nov 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 45
    Abanamhala baamulile loloo!!! badondakaga o-ngw'eshimiwa o magamba!!!!!! agwepandeeka na gweibona eeh nguzu ya batoji ba-kura.
     
  12. MAYOO

    MAYOO Senior Member

    #12
    Nov 7, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 196
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    bamanela o guba kura, bagwesoma namba. Abasukuma dolemiso gete.
     
  13. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #13
    Nov 7, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    vya kunyonga hivyooooooooooooooooooooo!
     
  14. JamboJema

    JamboJema JF-Expert Member

    #14
    Nov 7, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 1,148
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Ntwingelelwa!
     
  15. JOASH MUSSA

    JOASH MUSSA JF-Expert Member

    #15
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 2, 2011
    Messages: 478
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    walipokwapua kote tutaparudisha...
     
  16. A

    Amelie Senior Member

    #16
    Nov 7, 2011
    Joined: Oct 13, 2008
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haho lulu mlamale irangi.mkwebha?
     
  17. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #17
    Nov 8, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ogwenoyo no mhayo.akoisoma e namba mshisukuma nsajinsaji hoyo
     
  18. baina

    baina JF-Expert Member

    #18
    Nov 8, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 221
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbona mnachangia kwa lugha tusizofahamu? Haya ngoja nichangie " ekyo ekibunge kya ccm nangu bakitele ebiboko mpaka kinyampe ebinyampo. Nawasilisha.
     
  19. m

    mama kubwa JF-Expert Member

    #19
    Nov 8, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 446
    Trophy Points: 180
    hii imepotea njia
     
  20. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #20
    Nov 8, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,025
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    nadhani ndio mahakama kuu ya kanda ilipo
     
Loading...