Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge augua ghafla bungeni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaitaba, Oct 30, 2009.

  1. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #1
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ile hali ya kuugua na kuanguka ghafula kwa wabunge iliyokuwa imesimama, sasa imerudi tena baada ya mbunge wa viti maalum Mh, Maria Hewa kuanguka ghafula akiwa bungeni dodoma na kukimbizwa hospitali

    Habari zaidi tutazidi kuwaletea
     
  2. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #2
    Oct 30, 2009
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Oh ma gad, a hop its not pressure of TAKUKURU queries on doule payments.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Oct 30, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 102
    Trophy Points: 145
    oooh!
    Pole zake...Ninini hii hali huko mjengoni? Au watu wanafukuzia nafasi yake huko jimboni!
     
  4. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #4
    Oct 30, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Haya tupate habari zaidi kutoka gazeti la Alasiri:

    CHANZO: ALASIRI
     
  5. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #5
    Oct 30, 2009
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,950
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    Hivi wabunge kwa nafasi zao, huwa wana utaratibu wa kuangalia afya zao mara kwa mara kweli au ndo kama tulivojizoeza? hali kama hii ingeepukwa sana kama tugekuwa na utaratibu huo. naamini kucheki afya kwao sio tatizo kama kwa mwananchi wa kawaida so ni vema wawe wanafanya hivyo!
     
  6. Mongoiwe

    Mongoiwe JF-Expert Member

    #6
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 514
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ninavyomfahamu isije kuwa aliyatinga sana MAKALI (Pombe) usiku kucha bila ya msosi, maana ni mpenzi wa konyagiiiiiiiii huyooooooooooooooo wacha. Nampa pole lakini.
     
  7. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ni nadra sana mtu kuanguka au kuumwa "ghafla". Ikitokea hivyo jua mtu alisha kua na matatizo ya kiafya ya muda aidha kwa kujua au kuto kujijua. Ndiyo maana ni muhimu sana kucheki afya kila baada ya muda fulani. Tatizo ni kwamba Watanzania hatuna utamaduni wa regular check ups hata kwa wenye uwezo. Mtu kwenda hospitali mpaka aumwe au aambiwe na daktari awe ana kuja kila baada ya muda fulani.
     
  8. M

    Magezi JF-Expert Member

    #8
    Oct 30, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,733
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    pole zake bibie
     
  9. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    "Alifanya kazi sana na mizunguko mingi ya kikazi bila kupumzika kabla ya kuja mjengoni"
     
  10. Lunyungu

    Lunyungu JF-Expert Member

    #10
    Oct 30, 2009
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,827
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 135
    duh!! nampa pole sana siwezi kusema zaidi maana sijui zaidi juu yake
     
Loading...