Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge agawa pesa

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kamongo, Dec 15, 2010.

  1. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Mimi ni mfanya biashara nilikuwa nataka kufungua duka la jumla kibaha,wenyeji wangu wakanieleza kuna kabila la wangweno,hawataki mtu mwingine kufanya biashara kama sio mgweno watakuloga,kwa utafiti wangu wanaogopeka sana kibaha,je tutafika kama watu bado wanaimani za kichawi kwa kiwango hiki
     
  2. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa huu tukiuliza ni uchizi au ni ulevi, tutakuwa tumefanya makosa?

    Naomba usipige beer kabla ya kuanzisha thread mpya.

    Hicho kichwa cha habari kinahusiana nini na hiyo stori ya wangweno?
     
  3. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2010
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    :bowl::bowl::bowl::bowl::bowl:
     
  4. Zipuwawa

    Zipuwawa JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 2,956
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Hii kali
     
  5. N

    Neytemu Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo mengi kichwani.pole
     
  6. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    **** you!
     
  7. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Nilidhani sitasema hivi kamwe, lakini hapa umesema kweli
     
  8. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kamongo hebu naomba uje ufafanue hii issue
     
  9. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    mona heading haiendani na kilichomo?
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,887
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    mmmmh una fahamu zako lakini au ndo konyagi zishachukua nafasi yake?
     
  11. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #11
    Dec 15, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sio kama nimelewa najitahidi kuedit heading inarudi hiyo hiyo,msaada
     
  12. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #12
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    bonyeza go advanced ipo chini ya unapoandika lakini tupe na hii issue ya mbunge KAMA BADO UNA SWALI NIAMBIE TAKUSAIDIA
     
  13. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 298
    Trophy Points: 180
    Hahahahah! ahsante kwa kurudi na kuonyesha tatizo. Rekebisha tuendelee maana nimekimbilia fasta hiyo heading nilichokikuta hadi nguvu sina.
     
Loading...