Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe yupo sahihi ,Kosa ni NCCR!!!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Mwamakula, Apr 8, 2012.

  1. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mtazamo wa Mbowe kupinga hukumu ya Lema ili kuepusha Gharama za uchaguzi mdogo zaidi ya 19bils ni sahihi.Tatizo ni NCCR wanamshinikiza spika
     
  2. M

    Mwamakula JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Nccr wameandika barua kumutaka Anna Makinda amufukuze Kafulila Bungeni ili uchaguzi urudiwe Kigoma kusini,wakati Chadema wamekataa kurudia uchaguzi wapipinga matumizi mabaya ya fedha hapa tunapata mawazo kuwa Jemus Mbatia Nccr ,ni fisadi wa kisiasa asiyesimama kutetea maslahi ya Taifa.Mbatia anataka kujijenga Kawe na familia yake ili uchaguzi urudiwe.Ndio maana mimi napinginga ushirikiana uliotangazwa kati ya Chadema na Nccr kwa kuwa Nccr ni wakala wa CCM na Mbatia ni Kibaraka.Angalia hata mchakato wa Katiba wamemuweka Dk Mvungi ambaye ndiye mshauli wa Nccr juu ya kumushinikiza na kumushitaki spika ili amufukuze kafulila kwa maslahi binafsi
     
  3. u

    ungonella wa ukweli JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 4,227
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni kweli mkuu, tatizo sasa sijui kama hiyo mahakama ya rufaa kama itatambua hilo la matumizi mabaya ya rasilimali.
     
  4. February

    February Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huwa nikimwangalia huyu katibu mkuu wa nccr naona kama mcameron hiv? Kalegeza macho muda wote. Au ndo ushwahiba wake na mbatia huo.
     
  5. chitalula

    chitalula JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,307
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Hiyo ni moja ya maotokeo ya kutorudia uchaguzi lakini sababu hasa ni kwamba hukumu haikuwa sahihi
     
  6. Songoro

    Songoro JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2012
    Joined: May 27, 2009
    Messages: 4,140
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Mleta mada si mkweli,ametolea ufafanuzi wa kuteuliwa dr mvungi lakin kafyata kuzungumzia uwepo wa Prof Baregu kwenye hiyo hiyo tume,wewe hujui kosa la unafki wa Kafulila linaathari kubwa kwa Taifa kuliko hizo 19 billion? We unajua targe ya Kafulila haikuwa kuvuruga NCCR pekee,jifunzen kufanya tafiti rahisi kabla ya kukurupuka,epuka kufanya analysis ya hisia, we hujui even Chadema ilipeleka majina ya watu wa kuteuliwa kwenye hiyo tume,nenda kajifunze kuandika makala kwa shigongo then ndo je tukufanyie kitchen party ya mijadala ya kisiasa usije tuaibisha mbele ya safari!
     
  7. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,852
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    Mwamakula bana!! Hua siamini report zako mkuu!!
     
  8. D

    Dr Amri Mabewa Member

    #8
    Apr 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimependa sana mawazo ya mwenyekiti wa CHADEMA,ametuonea huruma sisi walipa kodi.Mbatia kuendekeza chaguzi ndogo ni aina ya ufisadi na unyanyasaji kwa sisi walipa kodi.inaniuma sana kuona chaguzi ndogo zinafanyika bila sababu ya msingi."Nashauri tufanye uchaguzi mdogo kwenye jimbo la Wasira kwasababu anasinzia bungeni na kusingizia anaumwa"
     
Loading...