Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbowe soma hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nyabhingi, May 18, 2011.

  1. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    baada ya kukiri kwa CDM kwamba wamenunua malori ya mbowe kwa kulipa deni kidogokidogo bila riba inawezekana ikaonekana kama mbowe ameisaidia chadema,lakini mimi naona kuna mgongano wa maslahi,mwenyekiti wa chama anakiuzia chama malori yake!inawezekana mbowe kayatoa kwa roho safi labda na kwa bei ya hasara lakini kisiasa unakuwa umewapa wapinzani wako silaha ya kukuandama,..CDM wawe wanafikiria kwa undani zaidi kabla ya kuamua jambo no matter how good intentions are,kwa swala hili la malori sijui nani awajibike?mbowe au walioshauri kuyanunua..lakini naye mbowe angekataa kukiuzia chama...kwa mtazamo wangu,naona mbowe akabidhi uenyekiti kwa mtu mwingine na hii haimaanishi mbowe ni fisadi..huu ni mtazamo wangu labda kama silielewi hili sakata vizuri nieleweshwe.,taarifa ya chadema ya kukiri kununua malori imechapishwa gazeti la mwanahalisi..
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    aisee yule dr slaa ndiye awe mwenyekiti,mbowe hana matatizo kwanza natoka naye kijiji kimoja,lakini slaa ana kitu ambacho anaweza kuwafanyia watanzania katika process nzima ya mabadiliko,nahisi slaa ni kiongozi mwenye uwezo
     
  3. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    hueleweki
     
  4. Mkimbizi

    Mkimbizi JF-Expert Member

    #4
    May 18, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 222
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Title yako inakosa heshima. Tutajua ukweli maana naamini CDM ni chama makini. Heshima iongeze kwa viongozi.
     
  5. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #5
    May 18, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160

    bora ungeomba tu email ya mbowe ukamwandikia barua-pepe.
     
  6. Nyami2010

    Nyami2010 JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dr. Slaa ni kichwa kweli kweli. Mh. Mbowe, pima mwenyewe aidha faida juu ya malori yako au poleploe utoteze umaarufu.........
     
  7. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    maandamano unasema sieleweki?umetumwa?
     
  8. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,920
    Likes Received: 1,384
    Trophy Points: 280
    sasa kutoka kijiji kimoja na mbowe ndio kunamfanya awe mtu safi?wote tunampenda mbowe kwa upambanaji wake lakini anapokosea au tunapohisi amekosea lazima tueleze hisia zetu,.unaposema nimetumwa unamaanisha nini?usidandie maneno wanayotumia watu humu jamvini we mwanarombo,..talk sensible stuff,constructive one,we at war fool!!!
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    May 18, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    ngoja.nenda taratibu,sijaona mahali umesema mbowe ni fisadi
     
  10. l

    lyimoc Senior Member

    #10
    May 18, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama hamna hoja za maana simkae kimya hameleweki tatizo
     
  11. M

    Mbalinga JF-Expert Member

    #11
    May 18, 2011
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 1,154
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mimi nashindwa kuelewa tatizo ni nini katika kununua malori ya Mbowe. Hilo ni jambo la kawaida kabisa kama kiongozi ama mfanyakazi wa organisation yoyote unataka kufanya biashara na mwajiri wako, unachtakiwa kufanya ni ku-declare conflict of inteest. Kama mwajiri wako ataona baada ya ku-declare organisation itanufaika na hiyo deal, kamati inapitrisha na deal inafanyika. Shida ingekuwa kama Mbowe angeuzia Chadema molori kwa ujanja na bila kufahamika kuwa ndiye mwenye mali halafu ukweli ukagundulika. Hapo tungemfukuza, lakini maadam CDM wenyewe ndio waliomuomba hakuna shida. Sasa nimeambiwa kuwa malori hayo yapo kwenye harakati za uhuru wa pili wa taifa letu. CDM mwendo mdundo, msisikilize hizo porojo za chama cha magamba ambacho kimeshachoka na kuchakaa, na sasa hakiuziki tena.
     
  12. M

    Marytina JF-Expert Member

    #12
    May 18, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    hujui nini majukumu ya mwenyekiti na Katibu Mkuu wa Chama/taasisi
    rudi shule au VETA
     
Loading...