Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbowe na Hamad ni watani?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nonda, Feb 15, 2011.

  1. N

    Nonda JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Ingia hapa :: IPPMEDIA
    Umewaona wanasiasa sisi hapa JF kazi kejeli na maneno ya kurusha rusha.
    WanaCDM hizo ndizo siasa.
     
  2. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kama unaweza iweka hapa link haionyeshi kitu
     
  3. N

    Nonda JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 11,856
    Likes Received: 1,174
    Trophy Points: 280
    Mkuu,
    Bofya hapo penye rangi ya buluu,
    Click ippmedia link. Au nenda moja kwa moja mtandao wa www.ippmedia.com
     
Loading...