Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbona mnasita

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by KAKA A TAIFA, Mar 1, 2012.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwa muda mrefu sasa nimeshuhudia wanachama wa ccm walio wazalendo wanaokerwa na ufisadi, uongozi usio bora, maisha duni ,elimu duni, huduma duni za afya, uchezeaji rasilimali za nchi na mengi mengineyo mengi.wapo walithubutu hata kuanzisha chama.

    Ninachojiuliza ni kwanini hasa huo uzalendo wa kumalizia unawashinda, je ni woga ,au kulinda maslahi zaidi?au nini?mtu atakombolewa na utashi wa utu wake, ujinga na woga wa kuthubutu tuutomeze jamani
     
  2. democratic

    democratic JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kaka, usidanganyike hakuna mtu wa aina hiyo huko ccm.
     
  3. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wangekuepo watu wangetoka huko siku nyingi saaaana!
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Unaonekana kama unawafahamu, tuwekee majina yao hapa ili tuchangie vizuri na kukupa sababu. Ukishindwa kuleta majina na wewe utakuwa ni muoga kama wao.
     
  5. Wambandwa

    Wambandwa JF-Expert Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 1,951
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    1. Nape
    2. Six
    3. Lembeli
    4. Mwaki
    5. Etc

    Aliyeonyesha ushujaa ni Freddy.

     
  6. RUV ACTVIST.

    RUV ACTVIST. JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 450
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kujitoa mhanga kunataka moyo,wachache wenye moyo huo! Na hiki ndo kinachotuponza mpaka sasa tupo hivi kama watanzania angalau 10% tungeamua kumeza jiwe nchi ingesogea tu.
     
  7. B

    Bagumako Yoweli Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kesi yake ni kesho kamsikilize kamanda .
     
  8. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kuna samweli 6,mwakyembe,lembeli,selelii,filukunjombe,ndugai, ole sendeka,malichela,msuya, m .salim,butiku,mh warioba kwa uchache
     
  9. Royals

    Royals JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 19, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Na Sioi Je?
     
  10. F

    FILOMBE Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 2, 2012
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hayo ndo mambo kaka!
     
  11. mooduke

    mooduke JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 591
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Huyu ameenda KURITHI MALI YA BABA YAKE


     
Loading...