Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

mbolea feki tani 1000 yakamatwa mbozi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Oct 25, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wakulima poleni sana,jitihada zenu zinakwamishwa na mfumo wa kifisadi uliopo nchini,na hawana nia nzuri na nyie,haiwezekani mtu anajipinda kulima kwa muda mrefu anakwenda kununua anapewa mbolea iliyochanganywa na majivu,matokeo yake haambulii chochote!jamani mwogopeni mungu,kuna mbolea tani elfu moja imekamatwa leo ktk ghala moja huko wilayani mbozi na mkurugenzi wa kitengo cha ukaguzi wa ubora wa mbolea,na wanachofanya eti ni kumnyang'anya leseni!tu kweli hii ni adhabu tosha?wakiwa jukwaani ohoo kilimo kwanza kwa staili hii!nchi hii tumelogwa na nani jamani?waziri malima anasema hayupo oficn hawezi kulizungumzia,kwani hana uhakika nalo! source.tbc taifa.
     
Loading...