Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbolea feki tani 1000 yakamatwa Mbozi!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by white wizard, Oct 25, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Oct 25, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Wakulima poleni sana, jitihada zenu zinakwamishwa na mfumo wa kifisadi uliopo nchini na hawana nia nzuri na nyie. Haiwezekani mtu anajipinda kulima kwa muda mrefu anakwenda kununua anapewa mbolea iliyochanganywa na majivu, matokeo yake haambulii chochote! jamani mwogopeni Mungu, kuna mbolea tani elfu moja imekamatwa leo katika ghala moja huko wilayani Mbozi na mkurugenzi wa kitengo cha ukaguzi wa ubora wa mbolea, na wanachofanya eti ni kumnyang'anya leseni! tu kweli hii ni adhabu tosha? wakiwa jukwaani ohoo kilimo kwanza kwa staili hii! nchi hii tumelogwa na nani jamani? waziri Malima anasema hayupo ofisinI hawezi kulizungumzia kwani hana uhakika nalo!

    source.TBC taifa.
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Dah! Arv feki, madawa ya kuua wadudu feki, mbolea feki!
    Sijui tunaponea wapi maskini!
     
  3. Mwanahisa

    Mwanahisa JF-Expert Member

    #3
    Oct 25, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 1,396
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    This is a genuine fake land!
    Wananchi na wenyenchi wote tuko kama taa za disko, ukitubonyeza tunabadilika rangi tu.
     
  4. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #4
    Oct 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Dahh.. Niende kluishi wapi kabla sijapata shinikizo la damu au magonjwa ya akili? Tanzania hii kila kitu ni bandia. Mungu wangu!!
     
  5. G89luck

    G89luck Member

    #5
    Oct 25, 2012
    Joined: May 26, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Inaumiza sana! lakin hii yote ni kutojua nn maana ya maisha, kukosa utu na uzalendo kwa maslahi binafsi bila kujali adhali kwa mtu mmoja mmoja na kwa taifa zima kwa ujumla lililo kubwa ni kupunguza tamaa na kudhaminiana hatutorudishana nyuma kiuchumi kiasi hicho kama ilivyo kwa taifa letu kilimo kilimo kilimo si pa kupafanyia hivyo hapo!
     
  6. A

    Adolph Sendeu Member

    #6
    Nov 26, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 81
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Duh!!!!!!!!!!!! kwa nini waziri mwenye dhamana asiachie ngazi? la sivyo tuone hatua madhubuti atakazochukua kwa waliokamatwa. hivi kitendo hiki si kinaashiria kuwa huyu mtu anataka Tanzania iwe na njaa, na kwa maana hiyo anataka kuua watanzania? kwanini asihukumiwe kunyongwa hadi kufa kama zoezi la kumtwanga risasi hadharani lina ugumu?
     
  7. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #7
    Nov 26, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,180
    Likes Received: 297
    Trophy Points: 180
    Ilo la mbolea litapita tuu ila ARV fake ndo walikomaa nalo bse wakubwa linawahusu!
     
Loading...