Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbinu ya Chadema Kumjenga Lowassa na Kummaliza Sitta yabainika!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Sep 1, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kitendo cha Dr Slaa kummaliza kabisa Sitta kisiasa ni mbinu ya kisiasa ambayo Chadema wanategemea itawalipa baadae. Kwa mtazamo wa think Tank za chadema, kama ni urais 2015, ni afadhali kuwa na Lowassa kama mgombea wa CCM kuliko Samwel Sitta au mtu wa kambi yake. Kwa nini?
    (i) Kwanza Samwel Sitta ana mambo ya kuelezea umma kuwa anaenda kuleta changes wakati Lowassa hawezi kuwaamisha watu kuwa anaenda kufanya mabadiliko
    (ii) Pili, Lowassa na kambi yake wana kashfa nzito ambazo ni ngumu kuzifuta vichwani kwa watu kuliko Sitta ambaye hana kashfa. Kwamba alitaka kwenda upinzani utakuwa utetezi wake kuwa alipanga kwenda kuleta changes
    (iii) Lowassa ana nguvu ndani ya CCM ila hauziki nje wakati Sitta anauzika nje na kambi yake ina watu wanaokubalika nje
    (iv) Lowassa ni mtu wa kaskazini hivyo akigombea ile hoja ya ukaskazini haitakuwa na nguvu kwani wagombea wote ni wa kaskazini
    (v) Kwa vile kuna watu hasa akina Sitta waliomtendea vibaya Lowassaa, kuna uwezekano Lowassa akiteuliwa hawa waloiokuwa maadui zake watahamia upinzani na hivyo kuigawa CCM au wataihujumu CCM ili Lowassa asishinde maana atalipiza kisasi

    Ni kwa sababu hizo think tank za chadema zinaona ni afadhali kuwabomoa wafuasi wa Lowassa na ikiwezekana kumsaidia Lowassa awe mgombea ili kuishinda CCM kirahisi. Source, nimetonywa na mtu wa ndani ya system ya Chadema
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    PHP:
    PiliLowassa na kambi yake wana kashfa nzito ambazo ni ngumu kuzifuta vichwani kwa watu kuliko Sitta ambaye hana kashfa.
    Too low for a great thinker!
    Uliza uambiwe kama hujui!
     
  3. Domy

    Domy JF-Expert Member

    #3
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 4,702
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Naona kama ni uzushi,Chadema wana hoja nyingi za kuwaambia watz wakaelewa na kuwapa ridhaa 2015.sidhani kama wana mpango wa kuwaongelea watu.meanwhile aliyeanzisha huyo mnyukano sio CDM ni 6
     
  4. E

    EMMANUEL NSAMBI JF-Expert Member

    #4
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kwani nani alianza kumsema mwenzake?
     
  5. Mr Dhaifu

    Mr Dhaifu JF-Expert Member

    #5
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 763
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Haina mantiki kwani uwezo wa Dr Slaa na Sita Dr anauzika kirahisi kabisa kwa wananchi kuliko hata huyo Sita unayesema kwani naye ni fisadi kama hao wakina Lowassa wananchi sisi gamba letu ni CCM yote na mfumo wake hivyo tunataka kujivua gamba la CCM bila kuangalia nani anagombea kupitia Magamba kwani ndio Lucefar wetu kwenye maendeleo ya nchi yetu huu mzimu unaoitwa CCM hatuutaki mkuu.
     
  6. PMNBuko

    PMNBuko JF-Expert Member

    #6
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 972
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CDM wanafikiria mambo makubwa zaidi ya hayo uliyotaja. Kimsingi siasa ni game na ili kushinda lazima kujipanga. Kilicho muhimu ni kwamba CCM haina mtu msafi hata Sitta si msafi maana Richmond ilimshinda kuimalizia!
     
  7. i

    ibange JF-Expert Member

    #7
    Sep 1, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Unaweza usione mantiki kwa urahisi ila kukubalika kwa wananchi peke yake hakutoshi kukufanya ushinde uchaguzi lazima kutumia mbinu pia nyingine za nje ya uwanja. Unadhani kwa mfano CCM wakimsimamisha Magufuli na Lowassa kura zitalingana? Ni sahisi kum discredit Lowassa kwa public kuliko Magufuli, ni rahisi pia kum discredit Lowassa kuliko Sitta
     
  8. G

    Gwakisa Mwandule JF-Expert Member

    #8
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 20, 2012
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi sidhani kama wewe unamawazo makini ya kupost hapa mezani maana unadhani chadema ni eti wanawasindikiza mafisadi kutimiza tamaa zao za uroho wa madaraka na silika za wizi uliokithiri na usiokua na dawa kama kina sita lowasa na ccm yao iliyooza kama mavi ya shetani!Chadema wanafanya siasa ili waigeuze nchi hii kuwa ya maziwa na asali na kuigeuza machinjio ya mafisadi maana sidhani kama kiongozi makini anaweza kuwaacha akina Dhaifu, riziwani,Chenge ,lowasa maige na majizi mengine yanayolindana kwa mgongo wa ikulu yakabaki salama tena hapahapa na kuendelea kututungia sheria....!!!Hii ni ajabu ya chama kilichoshiba laana za wazazi na ardhi ya waungwana
     
  9. Godlisten Masawe

    Godlisten Masawe Verified User

    #9
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 739
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kungekuwa na kipimo cha uwezo wa akiri ktk kujiunga na jamii forums ingesaidia sana
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Sep 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,366
    Trophy Points: 280
    siasa za 'kumbomoa huyu' na kulipua yule'.
    while ardhi inauzwa,madini ,mafuta na gesi vyote on sale
     
  11. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #11
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ibange hapo umefikiria mwisho wa pua yako.. maana kama ni mbinu wangeanzisha wao mapambano na Sitta na kumsifia Lowassa lakini mapambano kaanzisha Sitta..
     
  12. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #12
    Sep 1, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ibange, bange, bangi...mh.lording......
     
  13. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #13
    Sep 1, 2012
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mimi sidhani kuwa majibu ya dr slaa kwa sitta ni mkakati wa chadema kummaliza mzee wa 'speed & standards.' sitta kafanya kosa la kiufundi kui~attack chadema huku akijua fika kuwa wana 'bomu' lake. naamini kuwa sitta angeweza kuwa mshirika mzuri wa akina dr slaa kwa sababu wote wanaongea lugha moja ~ ya kupambana na ufisadi na nia ya kuiletea nchi maendeleo. sitta asijidanganye kwamba anakubalika ndani ya ccm kiasi cha kupewa nafasi ya kugombea urais. hata washirika wake hawana nguvu ya kupambana na cdm
     
  14. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #14
    Sep 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,757
    Likes Received: 369
    Trophy Points: 180
    Hata ukifuatilia Gazeti la Tanzania Daima utagumndua linamshabikia lowassa na mhariri wake kaamua kutengeneza kitabu cha kuanika uoza wa Sitta ili tu Lowassa apendekezwe kugombea Urais kwa CCM ili wao hata wakisimamisha jiwe lipite kwani kwa wananchi hasa wapiga kura Lowassa hakubaliki
    Fuatilia thread nyingi za humu ndani JF huyo mhariri utaamini kuwa kuna lengo la kumchafua SITTA kama sio kutumwa kuchafuana na kusafishiana njia ni nini? KITABU CHA SITTA Kwa mbinu hizo ni za kizamanikwani Mgombea URAIS huchaguliwa na Wanachama wa Mikutano Mikuu na sio Waandishi au wachanguiaji wa mitandao
     
  15. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #15
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,096
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    SITA ni mnafiki
     
  16. k

    kamoja Member

    #16
    Sep 1, 2012
    Joined: Jul 29, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndg ibange nadhani na wewe ni gamba lenye makundi kwanini msikubali engine ya chama cha mapinduzi haifai hata kuovehall ni ya kubadilisha nyingine nayo ni chadema mkatae mkubali ccm hakuna jipya zimebaki fitina
     
  17. M

    MTK JF-Expert Member

    #17
    Sep 1, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 5,859
    Likes Received: 1,577
    Trophy Points: 280
    "Ni kwa sababu hizo think tank za chadema zinaona ni afadhali kuwabomoa wafuasi wa Lowassa na ikiwezekana kumsaidia Lowassa awe mgombea ili kuishinda CCM kirahisi. Source, nimetonywa na mtu wa ndani ya system ya Chadema"[/QUOTE]

    Hatuna haja ya kupingana na njozi zako; maana ni njozi tu hizi!!
     
  18. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #18
    Sep 1, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Aina mpya ya kufikiri hii kwa mkereketwa wa ccm. . . What a waste.

    Viongozi wa serikali wanaotakiwa kuwa busy kutatua kero za wananchi, wao wapo busy na urais - Sita huyo, mwingine yupo bisy playing oposition politics - Lowassa huyo.
     
  19. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #19
    Sep 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Lowassa doesnt need Sitta wala Slaa he is strong enough!
     
  20. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #20
    Sep 1, 2012
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    Mleta mada anaitwa i-bange
     
Loading...