Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya kwa waka tena ni vurugu nyingine.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibra919, Jul 2, 2012.

  1. i

    ibra919 Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu watanzania kwa mara nyingine tena mbeya yalipuka kwa moto,mara hii ni eneo la ndaga ktk wilaya ya Rungwe barabara ya malawi mbeya.vurugu hiz zimetokana na kitendo cha serikari kuweka ushuru mkubwa wa mazao ktk enenm hilo.Vurugu hizo zimepelekea kuchomwa kwa matairi barabarani na kusababisha usumbufu kwa wasafiri walio kuwa wakitumia njia hiyo kati ya saa7 mchana hadi saa 10 jion gii ndio TANZANIA bhana.Naomba kuwashlisha.
     
  2. a

    adolay JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 6,120
    Likes Received: 618
    Trophy Points: 280
    Poleni sana, ungeweka walau kapicha kuweka msisizo.
     
  3. Makala Jr

    Makala Jr JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 3,398
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Napata matumaini kusikia vile wananchi wamechagua njia tofauti ya kuwasilisha ujumbe wa kupinga uonevu na unyonyaji.Hata pale Katumba hicho kitabia cha wizi kipo sana.Mita chache toka kiwandani kuna kawaida ya kuweka gate na kudai ishuru haswa kwa mazao ya mahindi na viazi vitamu toka Mwakaleli. Na hata hao wabunge wazee naamini wananchi wameanza kuwachoka kwa hawawasemei bungeni masuala yao ya kilimo na ukosefu wa masoko.
     
  4. Kapo Jr

    Kapo Jr JF-Expert Member

    #4
    Jul 2, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 823
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 45
    Wanafanya shamba la bb watushika mikono vipofu..2mewadaka serikali dhaifu
     
  5. C

    C programming JF-Expert Member

    #5
    Jul 2, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    safi sana
     
  6. a

    andrews JF-Expert Member

    #6
    Jul 2, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 1,682
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ​liwalo na liwe by mizengwe pinda sheria
     
  7. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Maskini nchi yangu........................... :israel:
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Maendeleo bila kodi?
     
  9. h

    hamidshaban JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Jan 4, 2011
    Messages: 259
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    By mizengwe pinda mugongo
     
  10. It is Sur_Plus

    It is Sur_Plus Senior Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Sep 28, 2010
    Messages: 169
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyie vurugu ndio harakati zenu chomeni hadi nyumba zenu
     
  11. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Kwani unadhani tumewazidi nini Misri, Tunisia, Morocco, Syria na kwingineko duniani?
     
  12. L

    Lugeye JF-Expert Member

    #12
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 18, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 60
    Kama watawala wasipotusikili:israel:za basi wananchi tutajiongoza wenyewe
     
  13. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #13
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tatizo kodi zetu mnaziweka nje ua nchi(swiziiiiiiiiii)
     
  14. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #14
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Napesm, usitutafutie ban humu. Serikali yako dhaifu na Raisi wenu dhaifu mnatusababishia mfumuko wa bei kwa kuanzisha ushuru na kodi ambazo husababisha bei za bidhaa hizo kupaa masokoni, huku mkikikwepa na kukataa katakata kutoza ushuru na kodi madini kwa kuwanufasha wazungu na walanchi hii. Nina hasira Ningekutukana acha nikutukane kimoyomoyo***.
     
  15. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #15
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Zomba, muulize JK na nyinyiem yenu kwanini wana allergy ya kutoza kodi madini yanayochimbwa nchini kama kweli wana nia ya dhati ya kuiendeleza Tanzania?
     
  16. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #16
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Mkuu tukio ni la kweli mimi ninaishi Mbeya jana Defender sita za policeccm zilipita mkuku policeccm wakiwa na siraha kwenda kwenda kukabiliana na wasafwa walioamka toka usingizi wa poropoganda za ccm baada ya kupigika kimaisha na hakuna tumaini la unafuu wa maisha nchi ikiwa chini ya ccm.
     
  17. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #17
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,655
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Kodi bila maendeleo!!
     
  18. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #18
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,083
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    wananchi nao wameamua liwalo na liwe
     
  19. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #19
    Jul 3, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hata hujioni ulivyo punguani, inaanza kodi yanakuja maendeleo. Au nyie mmezowea kuomba omba tu?
     
Loading...