Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya kwa waka tena ni vurugu nyingine.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by ibra919, Jul 2, 2012.

  1. i

    ibra919 Member

    #1
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zangu watanzania kwa mara nyingine tena mbeya yalipuka kwa moto,mara hii ni eneo la ndaga ktk wilaya ya Rungwe barabara ya malawi mbeya.vurugu hiz zimetokana na kitendo cha serikari kuweka ushuru mkubwa wa mazao ktk enenm hilo.Vurugu hizo zimepelekea kuchomwa kwa matairi barabarani na kusababisha usumbufu kwa wasafiri walio kuwa wakitumia njia hiyo kati ya saa7 mchana hadi saa 10 jion gii ndio TANZANIA bhana.Naomba kuwashlisha.
     
  2. K

    Kiumbo JF-Expert Member

    #2
    Jul 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2012
    Messages: 561
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwaherini magamba.
     
  3. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #3
    Jul 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ibra919!

    Source ni wewe mwenyewe? Ama umedokezwa na wewe!
     
Loading...