Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya bwana....du Mke na mume wazitwanga Kanisani, Ibada yavunjika

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Aug 31, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    WANANDOA WAWILI WAKAZI WA MTAA WA BLOCK T JIJINI MBEYA WASABABISHA KUVURUGIKA IBADA.

    *Ampiga Mke wake, Mke akimbilia Kanisani.
    *Mchungaji aacha Mahubiri na kuamulia Ugomvi,
    *Waumini wamfikisha Mume Kituo cha Polisi


    Imetokea katika Kanisa la Tanzania Assemblies Of God (T.A.G) Mtaa wa Block T jijini Mbeya. Ambapo sakata hilo lilianza nyumbani pale Mme anayejulikana kwa jina la Lusekelo muumini wa Dini ya Kiislamu alipo Mkewe anayefahamika kwa jina la Bahati avae vazi la Khanga ndipo Mwanamke huyo alivyo kaidi na kuvaa Kitenge kitendo kilicho muudhi Mmewe na kuanza kumpiga.

    Baada ya kuona kichapo kikizidi Mwanamke huyo aliamua kukimbilia katika Kanisa hilo la Mchungaji Angolwisye Mwasunda akiwa Madhabahuni, hali iliyofanya ibada kuvurugika baada ya Mchungaji na waumini kuamulia ugomvi huondani ya Kanisa hilo takatifu.

    Waumini walikuwa na zoezi nzito la kumdhibiti Lusekelo na hivyo kutoa taarifa Kituo kidogo cha Polisi kilichopo Mwanjelwa ambapo alifunguliwa RB hii MWNJ/RB/2630/2011. Haikuishia hapo, Mtuhumiwa aliendelea kuporomosha matusi mazito hali iliyopelekea Mkuu wa kituo cha Polisi hicho kumpeleka mtuhumiwa Lusekelo Kiruo Kikuu cha Ktai kilichopo Jijini Mbeya na kufungualia jalada/faili lenye namba MB/IR/7561/2011 kwa kosa la
    kufanya fujo kanisani.
     
  2. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,608
    Likes Received: 2,800
    Trophy Points: 280
    Makubwa.....!!
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Bora kakimbilia kanisani kuokoa maisha yake!
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    Shehe Lusekelo ni noma
     
  5. v

    vasco New Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Da hiyo noma kwani huyo mama anamkusudi kwa nini asikimbilie polisi moja kwa moja?
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Niliwahi shuhudia mme akimpiga makofi mke pale Nmb house ndani wakati tuko kwenye queue,ila alidakwa na mijibaba akarudishiwa idadi ya makofi aliyompiga mkewe,kilikuwa ni kitendo cha ajabu sana!
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,532
    Likes Received: 1,600
    Trophy Points: 280
    kwani hamjui vita vyetu si juu ya damu na nyama kamawao ujajiuliza mwezi ukitoweka na iidd inatoweka??
     
  8. k

    kinubi Senior Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 19, 2010
    Messages: 120
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    source plse
     
  9. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanamke alistahili hivyo vibao. Kama mume alimtaka kufunga kanga akakaidi ni wazi alimkosea adabu huenda jamaa anapata mzuka bibie akivaa kanga moja kuliko likitenge.
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    hivi mzuka wa kulazimisha nao unanoga eeh? inakua kama maharage yaliyochacha unakamulia limao!
    <br />
    <br />
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,245
    Trophy Points: 280
    na mie ningekuwepo hapo huyo amaa angesema na skuna yangu! yaani namdharau sana mwanaume anayepiga mwanamke! u cant win a woman kwa kumpiga! eh! ngoja nisije nikaharibu dhawabu yangu ya eid,kha!
    <br />
    <br />
     
  12. M

    MAKAH JF-Expert Member

    #12
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 1,599
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mkuu umenifurahisha - huachi tu ule msamiati wa kuleeeeeeeeee!!!!
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Sep 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,071
    Likes Received: 6,748
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    KANISA ILIKUWA KARIBU ZAIDI!!!
     
  14. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #14
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    mwanaume mwislam na mwanamke mkristo au i got the msg wrong?......wanyakyusa na uislam wapi na wapi........
     
  15. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #15
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    waislamu wapo ndugu
     
  16. AK-47

    AK-47 JF-Expert Member

    #16
    Sep 2, 2011
    Joined: Nov 12, 2009
    Messages: 1,381
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Mume ni mgonjwa wa kanga moko
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 2, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,066
    Likes Received: 5,262
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nnye ndembendembe si mchezo mzee
     
  18. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #18
    Sep 2, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,997
    Trophy Points: 280
    kwani mnyakyusa hawezi kuwa muislam..............huh,simple minded
     
  19. Paddy

    Paddy JF-Expert Member

    #19
    Sep 2, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 248
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Ushawahi ona wapi mnyakyusa kawa muislamu? Wanyakyusa hawajaupokea uislamu kabisa tofauti na wanyamwezi au waha wa kigoma
     
  20. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #20
    Sep 2, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    acha kuandika mambo usiyoyajua, waislamu wapo. Nenda Kyela utawakuta akina Mwaiposa, Mwaisaka wote ni waislamu.
     
Loading...