Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu za Kiume za Beckham Kununuliwa kwa Euro Milioni 75

Discussion in 'International Forum' started by MziziMkavu, Nov 29, 2009.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Nov 29, 2009
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
    David Beckham Friday, November 27, 2009 11:12 PM
    Benki moja ya mbegu za kiume iliyopo California nchini Marekani iko tayari kununua mbegu za kiume za mchezaji nyota wa Uingereza David Beckham kwa euro milioni 75 kwaajili ya wanawake matajiri wanaotaka kupata watoto wanaofanana na watu maarufu. Wanawake matajiri wanaotaka watoto wanaofanana na watu maarufu duniani wameongezeka kwa wingi na kuifanya benki ya mbegu za kiume yenye makazi yake California nchini Marekani Cryobank ijaribu kununua mbegu za kiume za watu maarufu.

    Cryobank inadaiwa kumfuata mchezaji nyota wa Uingereza anayesakata kabumbu nchini Marekani, David Beckham na kumshawishi awauzie mbegu zake za kiume kwa euro milioni 75.

    Hata hivyo inadaiwa kuwa David Beckham alikataa dili hilo.

    Cryobank mbali ya Beckham inadaiwa kuwafuata pia nyota kibao wa filamu wa nchini Marekani wakiwataka wachangie mbegu zao za kiume kwenye benki hiyo kwa malipo ya mamilioni ya Euro.

    Mmoja wa nyota hao ni Brad Pitt aliyeambiwa atalipwa euro milioni 60 iwapo atachangia mbegu zake za kiume kwenye benki hiyo.

    Mchezaji bora wa dunia Cristiano Ronaldo anayechezea timu ya Real Madrid ya Hispania naye yumo kwenye listi hiyo ya masupastaa na mbegu zake za kiume zinahitajika kwa euro milioni 50.

    Cryobank kwa miaka 30 sasa imekuwa ikijishughulisha na upandikizaji wa mimba kwa wanawake kwa kutumia mbegu za kiume za watu wanaojitolea kwenye benki hiyo.

    Cryobank imekuwa ikijiingizia mamilioni ya dola kutokana na kuongezeka kwa idadi ya wanawake wanaotaka kupata watoto kwa njia ya upandikizaji wa mbegu za kiume.
    http://abcnews.go.com/Nightline/celebrity-alike-sperm-donors-resemble-stars-david-beckham/story?id=8781583

    WAJE KUNUNUWA MBEGU ZA KWANGU JAMANI NINA NJAA YA KUFA
     
  2. K

    Kayanda Member

    #2
    Nov 29, 2009
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mtu maarufu mmoja akikubali itakuwa breakthrough hawa matajiri watakuwa wanatoa bila kuona aibu. Hapo wanaogopa aibu kuwa wanatamaa lakini baabdae itakuwa kawaida na watu wote duniani ktk miaka kadhaa watakuwa wanafanana.
     
  3. Mlango wa gunia

    Mlango wa gunia Senior Member

    #3
    Nov 29, 2009
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 124
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kingwendu na wewe kauze zako mwanangu,mastaa wenzako haoooooo
     
  4. Mayala masuka

    Mayala masuka Senior Member

    #4
    Jun 18, 2015
    Joined: Jan 22, 2014
    Messages: 174
    Likes Received: 316
    Trophy Points: 80
    This is amazing news. I had ever to hear
     
  5. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,391
    Likes Received: 5,989
    Trophy Points: 280
    Dunia ina vimbwanga hii...
     
  6. kui

    kui JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2015
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,310
    Trophy Points: 280
    ......si kidogo!
     
  7. the gambosh

    the gambosh Senior Member

    #7
    Jun 18, 2015
    Joined: May 5, 2015
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    waje kwangu na wale kwanza.
     
  8. the gambosh

    the gambosh Senior Member

    #8
    Jun 18, 2015
    Joined: May 5, 2015
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani waje niwakung'ute kwanza.
     
  9. the gambosh

    the gambosh Senior Member

    #9
    Jun 18, 2015
    Joined: May 5, 2015
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ninazo debe waje akina lopez niwauzie ila nanapachika mwenyewe.
     
  10. Bavaria

    Bavaria JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2015
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 41,391
    Likes Received: 5,989
    Trophy Points: 280
    Kuna tofauti gani na kuzaa nje na kutelekeza mtoto?
     
  11. kui

    kui JF-Expert Member

    #11
    Jun 19, 2015
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 5,702
    Likes Received: 3,310
    Trophy Points: 280
    I think tofauti ni kuwa this's considered legal, (by human standards)?!
    But I wonder, mtoto akikuwa na kutaka kujua baba yake ni nani kama atakuwa ana haki ya
    Kuambiwa!
     
  12. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #12
    Jun 19, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,282
    Trophy Points: 280
    Hawataki wenye njaa na hawataki mapunguani.
     
  13. S

    Swat JF-Expert Member

    #13
    Jun 19, 2015
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 4,157
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Waje kwangu. Nawauzia. Niko tall,healthy na niko handsome.
     
  14. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #14
    Jun 19, 2015
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 14,519
    Likes Received: 3,844
    Trophy Points: 280
    Kawa wapo wanaotaka bora watoto nitawauzia zangu bei cheee
     
  15. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2015
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Hebu fafanuakufanana huko kutatokeaje,mzee!
     
  16. xuxu meyu

    xuxu meyu JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2015
    Joined: Apr 24, 2014
    Messages: 222
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 45
    Hayataki za huku mtoto atabaguliwa
     
  17. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2015
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,553
    Likes Received: 2,825
    Trophy Points: 280
    wewe mwanamke utakuwa ni mwanga kwa maneno yako unavyopenda kuzungumza nina wasiwasi wewe ni mwanga .
     
  18. Tokyo40

    Tokyo40 JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2015
    Joined: Jun 16, 2013
    Messages: 1,784
    Likes Received: 434
    Trophy Points: 180
    FaizaFoxy yupo sahihi Mkuu MziziMkavu.
    Wazazi wakiwa wasomi, mtoto huwa na akili vile vile.

    Mzazi akiwa na kipaji, mtoto vile vile anapata kipaji.

    Kipaji siyo automatic, lakini good DNA inakusaidia sana.

    Ndiyo maana watu wengi wanaotaka kununua mbegu, wanachagua za maprofesa au watu wenye kipaji.

    Mtoto wa kwanza wa Beckham, Brooklyn, ameshaanza kucheza mpira Arsenal Youth Team na Arsenal Under 18.
    Coincidence? I don't think so.

    Hamna uchawi wala uwanga.
    Simple genetics.

    Soma zaidi chini:

    Scientists at Kings College, London, have found the first gene which appears to be directly linked to intelligence

    A gene which may make people more intelligent has been discovered by scientists.

    Researchers have found that teenagers who had a highly functioning NPTN gene performed better in intelligence tests.

    It is thought the NPTN gene indirectly affects how the brain cells communicate and may control the formation of the cerebral cortex, the outermost layer of the human brain, also known as ‘grey matter.’

    source:telegraph.co.uk


    Up to 40 per cent of a child's intelligence is passed down from the parents, according to a new study.

    They found that between 20 and 40 per cent of the variation in childhood IQ is due to genetic factors, less than the 40 to 50 per cent suggested by previous research.

    Dr Benyamin and his colleagues analysed DNA samples from 18,000 children aged six to 18 from Australia, the Netherlands, the UK and the U.S, along with their IQ scores.

    source:dailymail.co.uk


    Human genetics can play a major role in determining an athlete’s potential. Genetic information is passed from parent to child and is stored within human cells in the form of DNA (deoxyribonucleic acid).

    An individual’s DNA influences attributes such as height and weight and can help to determine if an individual has a predisposition towards athleticism.

    Genes play a major role in body type and athletic ability, but an athlete must also work hard to realize his/her potential.

    source:sportsnscience.utah.edu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2015
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,509
    Likes Received: 9,282
    Trophy Points: 280
    Haya siyo maneno yako "WAJE KUNUNUWA MBEGU ZA KWANGU JAMANI NINA NJAA YA KUFA" ?

    Sasa ni mwehu gani duniani atakuja kununuwa mbegu za mtu mwenye "njaa ya kufa", hata mbegu za ng'ombe mwenye njaa hakuna anaetaka licha ya binaadam "mwenye njaa" tena ya "kufa".

    Licha ya mwenye njaa tu kuwa hawamtaki, na mimi nnakuongezea upunguani juu yake, ni mwehu yupi ataekubali hayo? Wewe hata ukija kwetu kuposa hakubaliki maana tunatazama vigezo vya Kiislam:

    Kwa uzuri wao - Jee unao?
    Kwa mali zao - Jee unazo?
    Kwa nasaba zao - Jee una nasaba njema?
    Kwa ucha Mungu wao - Jee, ni mcha Mungu au mcha sheitan?

    Hapo sasa!
     
  20. GAUTAMA

    GAUTAMA JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2015
    Joined: Aug 5, 2014
    Messages: 993
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Ijumaa kareem FaizaFoxy
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...