Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbaraka Dau mbona unaanza mapema Kuhonga wapiga Kura Mafia?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by thatha, Mar 28, 2012.

  1. t

    thatha JF-Expert Member

    #1
    Mar 28, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kuna tetesi kwamba Mbaraka dau ameanza mkakati mzito wa Kumngoa Bulj katika Jimbo la Uchaguzi Mafia.
    Mbaraka dau ameanza kugawa misaada kila kona.
    2005-2010 kijana huyu hakutoa hata Chandarua katika Wilaya ile kwa kuwa hakuwa na nia ya kuwania nafasi.
    2010-2012 mamilion ya fedha ameaymwaga kwa kisingizio Cha misaada.
     
  2. J

    JacksonMichael JF-Expert Member

    #2
    Mar 28, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 339
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nionavyo mimi hii post haina nia njema, ila kama mtu ana mafweza na anayawekeza kwenye miradi na miundombinu na inaonekana bora ya huyo kuliko wale wasioonekana hadi uchaguzi.
     
  3. J

    Jicho langu Member

    #3
    Apr 1, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mbaraka Dau Hana uwezo aw kuhonga wa Mafia kaka yake kupitia MIDEF Ndo huhonga na kusingizia misaada anatoa Mbaraka Watu wamafia tuko makini sana hatuwezi ongozwa na mtu asiejielewa Kisa eti kaka yake anatoa misaada.......
     
  4. w

    woyowoyo Senior Member

    #4
    Apr 1, 2012
    Joined: Jul 24, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo lenu ninyi Mafia mmeikumbatia ccm sana.
     
  5. K

    KN.Mpitanjia New Member

    #5
    Apr 1, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hello wananzengo mie mgeni napita tuu
     
  6. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #6
    Apr 1, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kumbe ni tetesi...
     
  7. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #7
    Apr 1, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,732
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    :plane::plane::plane:
     
Loading...