Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbabe katika mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BRO LEE, Jan 11, 2012.

  1. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Habari wana JF. Naomba kuelimishwa m2 anaposema/lalamika kwamba mwenzie ni mbabe katika mapenzi/mahusiano yao anakuwa anamaanisha kitugani.

    Niilimsikia dada mmoja akimweleza mwenzie kwa huzuni sana na akawa anasema anafikiria kuachana na huyo mchumba wake.

    Nawasilisha.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    kila kitu anaamua yeye hadi jinsi ya kula tundiii
     
  3. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Everything goes according to matakwa yake tu, na mara nyingi mtu wa hivo huwa anajiona kuwa kila kitu akijua yeye!! Na hata hicho anachokijua(even if yuko wrong) basi hulazimisha iwe hivyo tu, na mara nyiingi hu-deny ideas/experiences za upande wa pili!!!
     
  4. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    KM ndivyo unafikiri huyo dada atakuwa amefanya uamuzi mzuri kuachana nae?
     
  5. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #5
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    kwa vile ni mchumba tu anaweza kuachana naye kuepuka usumbufu siku zijazo hasa kama kesha-raise hilo tatizo na mwenzake akashindwa kujirekebisha
     
  6. Ikeli Nagiva

    Ikeli Nagiva Member

    #6
    Jan 11, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna muafaka wa pamoja in almost everything.
     
  7. Tz-guy

    Tz-guy JF-Expert Member

    #7
    Jan 11, 2012
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwani wewe hupendi?
     
  8. L

    Lung'wando Member

    #8
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 11, 2011
    Messages: 43
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Linaweza kuwa bakaji hilo
     
  9. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #9
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ndo wale akisema yeye ndo final,akitakacho ndo kiwe,analazimisha mambo,hoja,maamuzi kutokana na interest zake.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    hata sijui

     
  11. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,226
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Raha ya mapnz ni kuckilizan na kushea idear,ila mbabe hana mda wa kumckiliza mwenzie hasa hasa huwa ndio mwamuzi wa kila jambo hata km anakosea,na hapo mdada yuko sahihi kumtosa huyo mwanaume!
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ni wale u wakisema wao ni final hata kama wanakosea hakuna mjadala pia hawataki kusemwa wanajiona wapo sawa muda wote wanashida hawa watu jamn loooh!
     
  13. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    halafu usijaribu kimsema ni mbogo!
     
Loading...