Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBA za ULAYA duni!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mwanamasala, Sep 25, 2009.

  1. m

    mwanamasala JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2009
    Joined: Jun 20, 2009
    Messages: 248
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Chuo kikuu chochote cha Ulaya MBA zake ni ghali sana.Nchini Uingereza hasa Lonson gharama ya tuition ni kama million 100 za Tz kwenye top MBA school hadi sh million 22 kwa mwaka kwenye chuo kikuu cha kawaida.

    Kuna vyuo vidogo vidogo ambavyo vimepewa accreditation na University of Wales Institute ya Cardiff.Elimu ya hivi vyuo ni chini sana wazawa hawawezi kuzisoma MBA hizi.

    Lakini Bongo mtu akija ana MBA toka Uingereza waajiri wanaamini sana.Ndio maana tunafeli kupata watu wanaoweza kubuni biashara,entrepreneurship na kucreate wealth.Sana sana mtu atakuwa meneja wa benki !

    Hivyo ni mara mia mtu asomwe MBA UDSM au Mzumbe ingawa nasita kidogo kutokana na malecturer Mzumbe kuwa na fake Phds.Kama mtu una MBA ya hivi vyuo unaweza kujitetea!Ufisadi umtufanya tutafute kila aina ya elimu kujipandisha juu .
     
  2. K

    Kokolo JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2009
    Joined: Mar 20, 2008
    Messages: 421
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Kama unataka kusoma MBA makini sana nenda Marekani: kuna vyuo vizuri sana State universities zote ni bomba pamoja na zile top kama Harvard, Columbia, Yale etc.

    Eligibility: GMAT at least 600 score
    TOEFL: at least 550 score
    Bachelors degree: 2nd or 1st class

    Kama unapata hivyo vigezo unaweza kuingia chuo chochote, pia waweza kupata scholarship hapo chuoni unalipa kama mmarekani na gharama zake ni kama $2000-4000.00 kwa semester kama ni mtu wa kuja gharama zake ni $3000-8000.00 kwa semester.

    Good luck
     
  3. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Do you have MBA in the first place? where did you do it from? You've mentioned Ulaya only and what about India,China,Malaysia,Japan,South Africa,Australia?
     
  4. m

    mnozya Senior Member

    #4
    Sep 30, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 192
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Mkuu tupe vigezo ulivyotumia kufikia hilo hitimisho au ndio story za vijiweni nini?
     
  5. Brooklyn

    Brooklyn JF-Expert Member

    #5
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 1,452
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Du mzee umetaja za india, nina subordinates wangu wawili ni products za India (wana B.Com), mmmhh wakati mwingine huwa najiuliza vyeti walivyokuja navyo ni vyao au wamenunua, kichwani hamna kitu kabisa. Uelewa wao wa mambo ni mdogo mno, kitu kidogo unamfindisha mara zaidi ya kumi!!!!!!!!!!!!
     
  6. Y

    YE JF-Expert Member

    #6
    Sep 30, 2009
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 448
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Mazee umenimaliza hapo, yaani kuelewa shida na kusahau ni haraka.
    Hii inaweza kuwa ni wa tu, sio shule.....
     
  7. R

    Renegade JF-Expert Member

    #7
    Sep 30, 2009
    Joined: Mar 18, 2009
    Messages: 2,990
    Likes Received: 428
    Trophy Points: 180
    Well
    Shule za Kitanzania ni kufaulu Mitihani na siyo kutafuta knowledge !
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Sep 30, 2009
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,042
    Likes Received: 14,262
    Trophy Points: 280
    well said.
     
Loading...