Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazoezi muhimu

Discussion in 'Jamii Photos' started by KAKA A TAIFA, Nov 4, 2011.

  1. KAKA A TAIFA

    KAKA A TAIFA JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Apr 27, 2011
    Messages: 558
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Tizama huyu jamaa alikuwa mtu wa mazoezi baadaye akaacha anglia matokeo yake
     

    Attached Files:

  2. super thinker

    super thinker JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 369
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    I'm sure hii kitu ni the reverse..............alianza bonge akafanya mazoezi
     
  3. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,052
    Likes Received: 1,409
    Trophy Points: 280
    Viwanja vya wazi kwa ajili ya mazoezi mafisadi wamefanya mambo, gym gharama, mambo ovyo na hapo Cameroon amepata nafasi ya kuchomekea upuuzi wake kwetu.
     
Loading...