Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya wanafunzi walio ungua kwa moto katika picha

Discussion in 'Jamii Photos' started by Fidel80, Aug 26, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]
    Miili ya wanafunzi ikiwa kwenye masanduku ikiwa
    imehifadhiwa kwenye chumba maalumu shuleni.

    [​IMG]
    Miili ya wanafunzi ikiwekwa sawa

    [​IMG]
    Miili ya wanafunzi ikishushwa kwenye Fuso kwenda kuzikwa


    [​IMG]
    Mashimo 12 yaliyo chimbwa kwa ajili ya kuwazika wanafunzi
    walio ungua shuleni hapo.

    [​IMG]
    Miili ya wanafunzi ikisogezwa karibu ili kuingiza kwenye nyumba
    ya milele.


    [​IMG]
    Sanduku likishushwa taratiiiibu kwenye shimo.

    [​IMG]
    Mbunge wa Ismani Mh. Lukuvi akiwajibika

    [​IMG]
    Mh.Lukuvi akiweka shada la maua moja wapo wa makaburi 12

    [​IMG]
    Katibu tawala wa mkoa wa Iringa Gerturude Mpaka akiweka shada katika makaburi ya wanafunzi hao

    [​IMG]
    Waziri wa elimu na mafunzo ya ufundi Prof.Jumanne Maghembe akiweka shada la maua

    [​IMG]
    Ndugu wa wanafunzi waliokufa moto Idodi wakiweka
    shada la maua


    [​IMG]
    Mmoja wa ndugu wa wanafunzi walio ungua kwa moto
    akisaidiwa na wasamalia wema.
     
  2. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #2
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0

    inatia uchungu kupitiliza, jamani jamani! poleni sana wafiwa....
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah shukrani Nyamayao naumia zaidi kuona CCM wametoa 70,000/= mkono wa pole kwa wafiwa sijui watagawana kiasi gani [​IMG]
     
  4. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #4
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    yaani jamani maisha haya! mie cjui kwa kweli, inaumiza sana tena sana....
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Aug 26, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Pole luv taratibu tutafika tu nikujifunga mkanda
     
  6. Akthoo

    Akthoo JF-Expert Member

    #6
    Aug 26, 2009
    Joined: Nov 5, 2007
    Messages: 471
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Inatisha,inasikitisha,Inasonononesha!!!
    Poleni sana jamani, wafiwa wote muwe na subira!
    Mwenyezi Mungu awarehemu wote waliofariki katika ajali hii.
    Amiin.
     
  7. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #7
    Aug 26, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    elfu sabini jamani, ina maana CCM mkoa wa Iringa kwenye account wana 70,000 tu, aua hawakuwa wamejiandaa
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    hili tukio limeniuma sana tena kwa kiwango kikubwa hasa nikifikiria waliopoteza maisha na familia zao zilizobaki na majonzi makubwa. MUNGU atusaidie kila siku za maisha yetu kwa kuendelea kutulinda. Nasi tuna jukumu la kumuomba sana atusamehe makosa yetu na kuwalinda watoto na wadogo wetu walioko mashuleni na majanga mabaya ya kimwili na kiroho.

    Poleni sana wafiwa Mungu pekee ndie wa kuwapa faraja iliyo kuu na ya kudumu.
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Joyceline, CCM ndio serikali jamani haitakiwi kuonyesha udhaifu huu, halafu majanga hayana cha kujiandaani suala la kuwa na viongozi wenye utu tu!
     
  10. Revamp

    Revamp Member

    #10
    Aug 26, 2009
    Joined: Aug 26, 2009
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani hii sasa inabidi ifike mahali hata na hawa viongozi wetu waingiwe na moyo wa huruma na kuyaangalia mashule yetu.

    Ilipaswa ile ya shauritanga iwe nikama pilot study ya kuona nini kifanyike ili isitokee tena,any way kwakuwa wao ndio wameamua kufanya kama sehemu ya maisha yao ya kuwa mstari wambele pindi linapotokea jambo na baadae kufumba macho dhidi ya kiini cha tatizo siwezi kuwalaumu sana.

    Askofu Mtetemela amesema ukweli jana na kama hawa viongozi wetu wanamuogopa Mungu basi nadhani wata amka sasa.

    Ni mawazo tu wala msijenge chuki
     
  11. killo

    killo JF-Expert Member

    #11
    Aug 26, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 249
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ewe Mwenyezi mungu zilaze roho za marehemu hawa salama Peponi

    Pole ni sana Wafiwa
     
  12. M

    Msindima JF-Expert Member

    #12
    Aug 26, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,016
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Uuuwi nahisi uchungu sana ndani ya moyo wangu,jana niliumia sana nilipoona picha za mabaki ya miili ya wanafunzi hao sasa leo tena nimeona hizi picha za mazishi nimeumia zaidi.
     
  13. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #13
    Aug 27, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna wa kuwajibika? mbona kuna wanafunzi wamedai kuwa kuna mtu alitupa petroli ndani na walipokuwa wanataka kutoka akawasukumia ndani? hili linjulikana?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Aug 27, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo si kweli wamedanganya hao wanafunzi maana shule yenyewe ilikuwa ina vioo alafu na ndono sijui hilo dumu la petroli lingepitia wapi....?
     
  15. O

    Omumura JF-Expert Member

    #15
    Aug 27, 2009
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33



    Nafikiri huu sio muda wa kumtafuta mchawi, ilobaki tuwaombee hao ndugu zetu waliotangulia mbele ya haki, na kuwaombea pia ndugu,jamaa na wafiwa wote waweze kustahimili msiba huu mzito!
     
  16. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #16
    Aug 27, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    If indeed this is the funeral, and not some cover-up, somebody with the proper responsibility needs to write a letter to The New York Times and BBC demanding a correction of the misinformation they printed that the students were buried in a mass grave. If this information was given erroneously then somebody should be responsible for giving wrong information of such grave nature, no pun intended.

    Since the days of Uli Mwambulukutu at Daily News I have not seen our people correcting the variousmisinformation dished out against Tanzania.

     
  17. BooSt3D

    BooSt3D Senior Member

    #17
    Aug 30, 2009
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Inasikitisha, inanikumbusha shauri-tanga, Mungu azilaze roho za marehemu mahali pema peponi.

    B.
     
Loading...