Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mazishi ya Kawawa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kichankuli, Jan 4, 2010.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Jan 4, 2010
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    sijui waliochimba kaburi walikuwa kina nani labda kwa sababu sikuangalia tangu mwanzo, lakini niliwaona JKT wakifukia kaburi halafu JWTZ wakatwanga Mizinga, Vipi Polisi mbona hawakushiriki zaidi ya kuwa na raia tu/ Je wao siyo wakakamavu kiasi cha kufanya mojawapo ya tukio la mazishi?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Jan 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mzee Kawawa alijulikana kama SIMBA wa VITA - Polisi ni nadra sana kwenda VITANI!
     
  3. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #3
    Jan 4, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu KIchankuli, unajua taratibu za mazishi kijeshi?
     
  4. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #4
    Jan 4, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0

    Hahahaha Polizei?!>>>>>wale si walinda doria jamani waende wakafanye nin wapige mizinga na wao au?..word!
     
  5. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #5
    Jan 4, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    we hasa hasa TATIZO LAKO NINI?
    au niseme ni wapi UMEKWAZIKA?
     
Loading...