Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maximo hana first 11, miaka miwiliii...!!!!!!!

Discussion in 'Sports' started by Kireka1980, Feb 25, 2009.

  1. Kireka1980

    Kireka1980 JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2009
    Joined: Mar 18, 2008
    Messages: 304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mimi siamini kama huyu maximo ni kocha mzuri, yaani hadi leo hana first eleven wala formation hana. Jana amesema atabadilisha wachezaji 7 kwenye kikosi kilichocheza na Senegal.
    Hivi kwa support/facilities tuliyo/zo nayo/zo ndio tunakuwa na performance ya chini hivyo????
    HUO NI WANGU MTAZAMO!!!!!
     
  2. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2009
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    nakuunga mkono Maximo hatufai, hana mpya, kwani wachezaji waliopo nani kamchagulia?.
    mwanzo alikua akidai mpira wa Tanzania haukui ajili hatuna professionals sasa mashindano haya si ya ma Professionals inakuweje anashindwa kuperform. sisi tunataka performance sio blahblah za kukuza mpira.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    - Maximo ana tatizo lipi?

    - Maximo anachagua wachezaji kutoka Simba na Yanga!

    - Simba na Yanga wanacheza mpira kutegemea "kamati za ufundi"!
     
Loading...