Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maxence Melo (Mac): A Vote of Confidence

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kalamu, Jan 15, 2008.

  1. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    MoDs:
    Kwa heshima na taadhima ninaomba mniruhusu kutumia ukumbi huu, japo hata kwa muda mfupi tu kumzungumzia ndugu yetu Mac na mchango wake mkubwa anaoufanya kimya kimya hapa JF.

    Wengi wetu tunaoishia hapa kwenye 'ukumbi wa siasa' inawezekana kabisa tusiwe na habari na kazi mhimu anayoifanya, tena kwa ufanisi mkubwa ndugu huyu katika jamvi lile la "Nafasi za Kazi (Vacancies)." Ameifanya kazi ile kwa 'dedication' ya hali ya juu sana, kiasi kwamba utadhani labda ni mwajiriwa.

    Kwa wale wenzetu ambao bado wamo kwenye pilkapilka za kutafuta kazi, au mmo mbioni kubadili kazi, tambueni kuwa huduma hiyo ipo hapa na inafanyika kwa ufanisi mkubwa. Tembeleeni huko mara kwa mara.

    La kushangaza ni kwamba sijawahi kumsikia Mac akiingia kwenye ukumbi huu wa siasa, lakini huwezi kumkosa kwenye nafasi za kazi.
    Heko Mac, kwa kazi yako nzuri, na mafanikio yako yaongezeke 2008.
     
  2. O

    Ogah JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Kudos to Maxence Melo..... keep it up and God Bless You !
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Jan 15, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    hata miye namuunga mkono.. anatusaidia sana kujua wapi pa kukimbilia "kikiota nyasi"... keep up the good work!
     
  4. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #4
    Jan 15, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimepata kazi serikalini kwa kusoma matangazo ya huyu bwana. Hongera sana. maana kwa sasa najiandaa kuwa fisadi. Kule nilikokuwa nisingeweza kuwa fisadi!

    Hongera Max, nitakukumbuka katika ufalme wangu!
     
  5. Kinyau

    Kinyau JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2008
    Joined: Nov 24, 2006
    Messages: 776
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    Hongera sana MAc. Anatufundisha tuwe na moyo wa kujitolea bila kuangalia tunanufaika na nini. Mungu akuzidishie pale ulipopungukiwa.
     
  6. O

    Ogah JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    FD ulipataje hiyo kazi serikalini wakati Ghasia na circular yake ndio inatamba sasa hivi???............ama kweli ndg yangu umeshakuwa kafisadi fulani (joke)
     
  7. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2008
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kalamu hapo kwa kweli umegonga panako penye..... Mac, kazi yako kwa kweli ni nzuri na imesha na inaendelea kutusaidia wana jamii wote.... Keep up the good work ndugu yangu!!!
     
  8. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2008
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Mac , Tuko wote mzee. Tunajali sana kazi unayoifanya.
    FD .. kama alivyouliza Ogah .. sema Mzee imekuwaje ..? au ilikuwa kabla ya circular ya ghasia?
     
  9. Gamba la Nyoka

    Gamba la Nyoka JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2008
    Joined: May 1, 2007
    Messages: 4,555
    Likes Received: 2,552
    Trophy Points: 280
    thankx mac,good work
     
  10. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kuna watu wanajituma mpaka unashangaa. Bila kulazimishwa wala kulipwa. Hongera sana ndugu yangu.

    Tusimsahau pia brazamen kule kwenye mambo ya kikubwa, naye anajituma sana, tumpongeze pia. teh teh
     
  11. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2008
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Brazameni anaelewa kwamba tunautambua mchango wake .. na kuuthamini, kiasi kwamba akienda likizo kidogo inabidi tuanze kufuatilia ana matatizo gani. Kam kipindi hiki katuacha solemba.....
     
  12. J

    Judy Senior Member

    #12
    Jan 15, 2008
    Joined: Aug 13, 2007
    Messages: 195
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanks Mac for your dedication. Hata Kalamu kwa kuanzisha thread hii.
     
  13. mambo

    mambo JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 1,144
    Likes Received: 572
    Trophy Points: 280
    Mac may god bless you
     
  14. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Be blessed Mac!


    SteveD.
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Lo! Sasa unaharibu... (Just kidding)

    Kudos Mac
     
  16. K

    Kalamu JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2008
    Joined: Nov 26, 2006
    Messages: 874
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mac anatuonyesha mfano mzuri hapa JF; kuwa tunao watu ambao hujali maendeleo ya wenzao pia bila kujali kujinufaisha kwao binafsi. Ni mfano unaofaa kuigwa.
     
  17. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu Ogah,

    Kweli nimeanza kuwa FISADI sio uongo. Ila mimi nafanya ufisadi kwa kuangalia opportunities zilizopo na kuzifanyia kazi!, nimeweka miradi ya maana kwa kutumia cheo changu!. Yap! nifanyeje, mie siwaibii nyinyi hata kidogo.

    Karibu tule sehemu yetu!
     
  18. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2008
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Misterdennis,

    Kabla ya hapo. Siku hizi ukianza kuandaa watoto wako waje wawatawale watoto wao inabidi uwe na hela. Kupata hela inabidi UIBE au uwe na miradi ambayo unapata tenda kwa kutumia jina lako. Watu wanapeana bongo.

    Hope umeelewa.

    Fisadi Daima
     
  19. M

    Misterdennis JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2008
    Joined: Jun 4, 2007
    Messages: 1,437
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    FD, Nimekupata mzee .... Zikiwa nyingi (tenda) and your hands are full, tuambiane mzee ili tunufaike wote.
     
Loading...