Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo wanaJF

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by big galacha, Jul 20, 2011.

  1. big galacha

    big galacha Member

    #1
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wanajamvi!
    Naomba msaada wenu wa mawazo katika hili!
    Nina GF wangu yuko Arusha me nko Mwanza, huyo binti 2likuwa 2naelewana sana na ofcourse alikuwa anaonyesha kunipenda na pia kunijali lakin kulikuwa na tatizo kuwa mara nyingi nikimpigia nakuta simu iko busy na nilivomuuliza akaniambia ni baba yake ila baada ya kumbana vizuri akaniambia kuna jamaa anamsuanbua ila ye hamtaki me nikakubali japo kwa shngo upande lakin kuanzia hapo amekuwa hana tym na me yani hata kuwasiliana ni mpaka me nimtafute na nisipomtafuta hata wiki ndo hatuwasilian wiki tofauti na kabla ya kumuuliza ambapo alikuwa ananipigia co chin ya mara tano!
    Je ni vibaya kumuuliza mtu ki2 ambacho una wasiwasi nacho?
    Msaada pliz katika hali hii nifanyaje?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Toka nduki,ameisha bebwa na wajanja huyo.
     
  3. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #3
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,545
    Likes Received: 898
    Trophy Points: 280
    Sasa usichokielewa mpaka hapo ni nini,.......tatizo mmezoea kusubiri kuambiawa maneno au kufanyiwa mambo ya kuumizwa ndio muuachie ngazi....tafakari na uchukue hatua
     
  4. Jomse

    Jomse JF-Expert Member

    #4
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jiondoe hapo huyo si wa kwako tena.
     
  5. KIWAVI

    KIWAVI JF-Expert Member

    #5
    Jul 20, 2011
    Joined: Jan 12, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    ahaaaaaaaa, kumbe ni wewe ndio unasalandia demu wangu

    naomba uache tafadhali, tena ameniambia unamkera sana, kwa heshima na taadhima naomba acha aisee
     
  6. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #6
    Jul 20, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,211
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Huna haja ya kuchanganyikiwa,moja,ana mtu halafu anakuficha,pili,anakuonesha kabisa hakuhitaji,kama kuna mtu unampenda hauwezi ukakaa siku mbili bila kumjulia hali,achana nae huyo tafuta mwingine maisha yaendelee!
     
  7. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #7
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Huyo msichana hana haja na ww tena usiusumbue moyo wako,jipe mda wamapumziko kidogo utafakari kutafuta mwengine ww ukiwa kama mwanamme nilazima uwena moyo shujaa wakukubali matokeo. warembo wapo wengi na wenye tabia nzuri kuliko yeye.
     
  8. charger

    charger JF-Expert Member

    #8
    Jul 20, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 2,318
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Hujasema lakini kama mlikuwa kwenye mahusiano,wazo la haraka haraka ulikuwa plan B
     
  9. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #9
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    We check tu ustaarabu mwingine,usipoteze mda wako maana nina ka'experience kidogo katika hilo,madem ni waongo sana ndugu yangu!wa kwangu ilikuwa hivo ukimtrace number busy for 1hr or 2hrs,ukimhoji utasikia nlikuwa naongea na mdogo wangu!mwisho wa siko anagongwa na menager wa camp ya kitalii,kashamnunulia mambo mengi na walikuwa kwenye mipango ya kuoana!mwishowe kaolewa km mke wa 4!mademu na pesa ndugu yangu!soma alama za nyakati
     
  10. K

    Kampini Senior Member

    #10
    Jul 20, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Achana naye haraka sana,mie yameshanikuta na nimemwaga,hawa madem walio wengi ni kama kunguru hawafugiki kabisa. Si afadhali yake kawa mke wa 4! Wa kwangu ni bonge la toto mtu wangu kitu kama Beyonce lakini nimemmwaga mwaaa na jamaa aliyemdanganya naye kamwaga mwaaa!
     
  11. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #11
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Yako tamu,kamwaga naye kamwagwa!hawa watu siyo kabisa!!nataman kuwalaani
     
  12. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #12
    Jul 20, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,559
    Likes Received: 3,769
    Trophy Points: 280
    Pole mkuu..communication is key to any relationship! Kama hamuwasiliani basi hamna mahusiano! full stop...
     
  13. LD

    LD JF-Expert Member

    #13
    Jul 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Umbali nao unachangia haya mambo jamani, heri jirani aliye karibu kuliko mzazi/ndugu aliye mbali. Huyo binti sio malaika ni binadamu na anaweza kupata majaribu pia ktk mahusiano, kama kweli unampenda umechukua hatua gani kuhakikisha unamsaidia asiangukie majaribuni, hasa ukijua hampo karibu? Fanya juhudi kumshauri na kuhimiza upendo wako kwake. Akikataa basi atakukumbuka huko mbele ya safari. Ni kweli warembo wako wengi lkn A si sawa na B. Kilinde na kukipiginia kile ulicho nacho hadi pale utakaposhindwa
     
  14. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #14
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    ndo matatizo ya long distance relatns
     
  15. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #15
    Jul 20, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Nionavyo Mkuu umekuja jamvini kwa sababu bado unampenda huyo msichana, vyenginevyo ungelitimka visigino kisogoni.
    Kwa kuwa unapenda, mara nyengine ni bora "kusubiri ushahidi kamili" kulikoni kuchukua maamuzi ya haraka haraka
    ambayo tunakuja kuyajutia.

    Nakubali kuwa mawasiliano ni msingi wa mahusiano yoyote, kwa hiyo iko haja ya kuzungumza na kuambiana ukweli.
    Penginendio huyo binti ameshapata wake, pengine anacheza huku na huku, pengine unamsakama sanakwa wivu kiasi
    hana uhuru ndio sababu anakukwepa. Tusiangalie kasoro za wenzetu na kuzifumbia macho kasoro zetu.

    Ninachokushauri Mkuu zungumza naye akupe ukweli. Muulize kama yuko serious na uhusiano wenu. Mtake
    akueleze ukweli bila kuficha. Unaweza pia "kutingisha kiberiti". Mchokonoe kutafuta ukweli bado ikiwa ni mapema kwa
    kumwambia "ikiwa mambo ndio hivi bora yetu yaishe". Ikiwa lengo lake ni hilo atanasa tu, na utakuwa umempunguzia
    mzigo wa kutamka lile ambalo yeye hana ubavu wa kulitamka.

    Mwisho wa habari ni wewe mwenyewe unayejua unachokitaka. Kila la heri.
     
  16. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #16
    Jul 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Ameshapata wajanja we zubaa tu huko Mwanza.
     
  17. chavka

    chavka Senior Member

    #17
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 195
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Umenifurahisha hapo mwisho. atafakari na achukue hatua = haki elimu. hahahahaha. tatizo wabongo mpaka waambiwe "sikutaki nimepata bwana zaidi yako" ndio wanaridhika japo ataanza mie nyingi mara nilikuwa mara nili mfanyia. jamani twendeni na wakati mtu akikuonesha vitendo we sepa usisubiri matusi na kashfa.
     
  18. big galacha

    big galacha Member

    #18
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 1, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni kwel nampenda sana na haya yote yameanza baada ya kumuonesha waziwazi jinsi ninavompenda kwan hapo mwanzo nlikuwa nikimuuliza ki2 kama hicho anajibu fresh bt now fulu kuringa!
     
  19. s

    shalis JF-Expert Member

    #19
    Jul 20, 2011
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole kwa yanayokusibu,
    communicate communicate moyo wa mtu ni kiza kinene mno hakuna taa ya kuweza kumulika ukajua kilichomo unless mtu mwenyewe aseme
    mweleze akupe sababu ya yeye kufanya hayo yote mpe mipango yako kwake na muombe sana asikupote zee muda kama mbivu au mbichi unaomba kuzifahamu sasa.
     
  20. Rubuye123

    Rubuye123 JF-Expert Member

    #20
    Jul 21, 2011
    Joined: Dec 18, 2009
    Messages: 1,034
    Likes Received: 127
    Trophy Points: 160
    hivi inawezekana kuhimiza mapenzi eenh?!kuanguka majaribuni ni uamuzi tu dadangu,nionavyo mimi.au labda hii ndo sababu mimi nilisumbuka sana in relationships!naamini katika mahusiano huru na ya wazi,kama hakukuwa shinikizo katika kuingia ktk mahusiano husika.ikishakuwa vinginevyo yatakuwa ya upande mmoja na binafsi siwezi kaa pa hivyo hata kwa mwezi tu!!
    ushauri wangu kwa mdau:chapa lapa jamaa,sio wako huyo!mawasiliano ndio kila kitu.yakikosekana kwa mazingira unayoyasema basi chances are 90% unadanganywa/umeachwa!
     
Loading...