Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawasiliano na Ministry Of Natural Resources & Tourism

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Kidatu, Aug 10, 2009.

  1. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #1
    Aug 10, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Jamani wana bodi huu ni mwezi wa pili nimekuwa nikijaribu kuwasiliana na wizara husika lakini bila mafanikio. Labda nina namba za simu , fax na email address za zamani, lakini katika website yao contact details zao ni kama ifuatavyo,

    Ministry Of Natural Resouces ana Tourism
    Box 9372
    Dar es salaam
    255-222-111061-4
    fax 255-222-113082
    mail ni ps@mnrt.go.tz

    Nimejaribu namba za simu zote lakini naambiwa zimesitishwa kwa muda, fax haifanyi kazi, nimetuma mail mara nane na nimeandika barua mbili attn PS lakini hakuna majibu.

    Tafadhali nilikuwa naomba msaada hapa jamvini kama kuna mtu anaweza kunisaidia jinsi ya kwasiliana na wizara hii kwani ni muhimu tafadhali.
     
  2. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #2
    Aug 14, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kwani Mpingo house hupajui si uende tu mkuu.........au hauko Tanganyika?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Aug 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu jibu lako ni veeeeeeeeeery low........nakufananisha na jamaa moja kule kwa michuzi anaitwa peter nalitolela
     
  4. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #4
    Aug 14, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Jaribu tena namba zifuatazo;

    Tel: +255 22 211162-5
    Fax: +255 22 2130091
     
  5. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Taratibu mkuu....nilikuwa napasha kwanza kabla ya kuingia uwanjani kumsaidia....si umecheki nishamsaidia mkuu
     
  6. Kwetunikwetu

    Kwetunikwetu JF-Expert Member

    #6
    Aug 14, 2009
    Joined: Dec 23, 2007
    Messages: 1,546
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mkuu website nyingi za serikali ni kama museums......hazina updates miaka nenda miaka rudi
     
  7. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #7
    Aug 14, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,563
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Website zote za serikali ni balaa....ila ukienda wizarani hao ma system admn wamejaaa kama vile....madereva wa deiwaka' pale manzese.....hawaka kazi wanayofanya.....wanasubiriaa perdiem waende work shop na semina..
     
  8. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #8
    Aug 14, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    bwa ha ha ha ha umeua.......inatia hasira wizara nyeti kama hii ya utalii inabidi awepo mtu/watu 24/7 wana monitor incoming infor ndio maana wakenya wanasema mt kilimanjaro upo kwao hio mijitu wizarani inauza nyago tu....inaboaaaa
     
  9. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Asante kwa msaada huu. Nitajaribu na nitakuja tena hapa JF kutoa jawabu.
     
  10. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #10
    Aug 20, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Namba hizo nazo hazifanyi kazi nimejaribu mara nyingi lakini hakuna mafanikio. Hii ni aibu kwa wizara nyeti kama hii kukatiwa simu.

    Mama Mwangunga vaa kibwebwe ondoa uchafu wizarani hapo.
     
Loading...