Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawakala wa CHADEMA wachachamaa

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by yegella, Mar 30, 2012.

  1. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #1
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    katika hali inayoonyesha ukomavu wa kujua sheria...mawakala wa chaema wambana mkurugezi kageshi juu ya form namba 17 ashindwa kujibu aokolewa na lema
     
  2. F

    Froida JF-Expert Member

    #2
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Yegella unapoamua kuanzisha thread ili kutpa habari wana JF wenzio lazima pia utufikirie kwamba na sisi ni binadamu tunao hitaji kufahamu kilichojiri kweli kwa hiyo taarifa unadhani umetuhabarisha au umetupa maswali zaidi
    Kwa nini walichachamaa
    Kwa nini formu 17 ilizungumziwa
    Kwa nini lema alimwokoa
    tafadhali jibu maswali yangu
     
  3. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #3
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kwani wakala ana mamlaka ya kujua watu gani wanatakiwa kupiga kura zaidi ya kuhakikisha kura za vyma vyao
     
  4. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #4
    Mar 30, 2012
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    safi sana mkuu . Atupe source pia tumechoka na mambo ya kupika hapa JF, facts zitawale badala ya hisia.
     
  5. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #5
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hata wewe umfikirie kama naye ni binadamu,pengine mazingira yanamfanya asiweze kutoa details kwa sasa.
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    lema ilibidi aingilie kati na kuwa ambia wawaachie viongozi walishungulikie wakati huohuo wanafunzi wa shule moja ya msingi walijumuika kwenye maandamano yasiyo rasmi
     
  7. F

    Froida JF-Expert Member

    #7
    Mar 30, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 6,999
    Likes Received: 603
    Trophy Points: 280
    Basi angesubiri wakati mwafaka lakini kutelea blanket statements inasikitisha kila mtu anawategemea wana JF walio huko front line kulifahamisha jukwa mambo yanayojitokeza huko na kweli wamejitahidi sana kwani sisi tuko mbele ya magazeti ya siku kwa kupata habari na picha namuomba basi atueleze kwa kina hadithi hiyo aliyoweka kwenye uzi
     
  8. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #8
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    inaelekea hujui majukumu ya wakala...
     
  9. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #9
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    mkuu mimi nilikuwepo kwenye kikao hicho kifupi source ni jf
     
  10. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #10
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    mkuu mimi nilikuwepo kwenye kikao hicho kifupi source ni jf
     
  11. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #11
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    asubiri kwani yeye ni TBC?
    Habari za jf ni live...sasa wewe unataka uhabarishwe kama mashairi ya shaban robert.
     
  12. W

    WILSON MWIJAGE JF-Expert Member

    #12
    Mar 30, 2012
    Joined: May 30, 2011
    Messages: 276
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu,

    Safi sana
     
  13. EasyFit

    EasyFit JF-Expert Member

    #13
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 1,227
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Anafikiri hadi habari ihaririwe na mhariri mkuu kama daily news.
     
  14. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #14
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    hahahahahahaha....
     
  15. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #15
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Mkuu hapo kwenye RED udhani kama unarudia makosa yale yale aliyokulalamikia Froida?
    Maandamano yasiyo rasmi ya nini na kwa sababu zipi?
     
  16. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #16
    Mar 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mi sijaelewa.......yani sijaelewa kwamba issue ilikuwa ni nini kwenye form n.17........na viongozi gani watashughulikia

    Nafahamu kwamba hii ni issue, na ni karata ya CCM........hizi form hazitapelekwa vituoni.......wait and see!!
     
  17. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #17
    Mar 30, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    ya mawakala wakitoka kuapishwa huku wakisindikizwa na madereva toyo
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Mar 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii thread(habari) haijajitosheleza kiasi cha kuifanya iwe fruitful kwa wanaJF.
    Yegella analeta habari nusu nusu tu as if nasi tuko eneo la tukio!!
     
  19. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #19
    Mar 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,754
    Likes Received: 4,633
    Trophy Points: 280
    Wanaandamana kwenda wapi? au kupeleka ujumbe kwa nani?
     
  20. 3D.

    3D. JF-Expert Member

    #20
    Mar 30, 2012
    Joined: Sep 7, 2010
    Messages: 1,022
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi ni mmoja wa wanaopenda sana CDM ishinde. Hata hivyo thread hii ni moja ya threads dhaifu sana. Yegella hakujipanga katika kuleta hii habari. Mkuu Jackbauer huna haja ya kumtetea Yegella, ameandika vibaya na ilhali anadai alikuwepo eneo la tukio. Ni kama vile anahitaji kubembelezwa ili kuleta details. Si kila habari ni lazima uianzishie thread kama huna maelezo yaliyonyooka na hasa kama unadai ulikuwepo!! Tumezoea akina Rejao ndiyo walete propaganda kama hizi.

    THIS IS VERY BORING YEGELLA!!!
     
Loading...